Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
@conga: Nhưng còn thiếu sự thuyết phục để được lòng nhiều người, còn thiếu định hướng để hội mạnh hơn, đông hơn, hưởng nhiều quyền lợi hơn.
Biết đâu bây giờ có nhiều bác làm được chuyện này. Lãnh đạo chỉ chu toàn thôi thì chưa đủ. hi hi
@ngoc_ha: mọi khi thấy bác rất nhẹ nhàng, tế nhị. Hôm nay sao bác mạnh mẽ thế. Bác có thể tâm sự thêm chút xíu về GMFC theo nhìn nhận của bác bấy lâu nay không?
Em nói chân tình đó.

• Like
Reactions: captiva_11
Tập Lái
9/7/12
29
3
8
Thứ 1:Em không phải lập nick ảo để chia rẽ nội bộ bác giahuy09 ạ .
Thứ 2: Em thấy bác HT và bác HP quá nhiệt tình và quá chu toàn đối với chi hội của GMFC, một chi hội mà để hai người lãnh đạo nhiệt tình như vậy nộp đơn xin từ chức cùng một lúc thì tự bản thân các thành viên nên xem lại,

22/10/13
456
379
63
42
Vietnam Factory Outlet
Em đề xuất thêm bác vietnamfactoryoutlet.
Thực sự mà nói thì HT/HP chỉ để kết nối giữa BQT và chi hội để giữ cái tên hội. Các việc còn lại anh em mỗi người một tay là done.
Quên nữa, giữ và chiêu mộ thêm thành viên về chơi nữa.
oh man, khó quá bỏ qua. Đô 3 chai không dám bon chen

Hạng F
8/4/09
5.635
416
83
51
đâu nhỉ?
Thứ 2: Em thấy bác HT và bác HP quá nhiệt tình và quá chu toàn đối với chi hội của GMFC, một chi hội mà để hai người lãnh đạo nhiệt tình như vậy nộp đơn xin từ chức cùng một lúc thì tự bản thân các thành viên nên xem lại,
HT, HP thấy ko, 2 bác từ chưc 1 loạt làm chi, thiên hạ rảnh hơi vô phán như đúng rồi kìa!

• Like
Reactions: solopidi
Hạng B2
8/7/14
482
503
93
46
vậy bác rảnh lúc nào tụi e mời bác caphe và chỉ bảo thêm cho hội viên tụi e tốt ah. chân
thành

• Like
Reactions: captiva_11
Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55
Theo em thì các bác cứ vui vẻ và phân tích cởi mở với nhau ở đây, chỉ có điều là chúng ta hãy bình tĩnh và giữ hình ảnh đẹp cho GMFC, không nên văng tục hay quá nặng lời với nhau gây mất đoàn kết.

Còn việc mổ xẻ các vấn đề (nếu có) rồi tìm ra cách giải quyết thì cũng tốt thôi (trong công việc hiện tai, em nghĩ bác nào cũng phải làm vậy thôi), nhưng em vẫn nghĩ rằng nói ra ở đây khó nói hết lắm nên em vẫn nghiêng về hướng nên tổ chức offline (Đại hội, hay gọi là gì đó cũng được) để cùng nhau trao đổi và đưa ra hướng giải quyết, trường hợp đa số thành viên cũng không thấy hứng thú nữa thì thôi, không tổ chức offline nữa, lên đây "chém gió" vậy.

Hạng B2
17/10/13
177
96
28
Em chỉ thấy tiếc quá, thậm chí bác HP em còn chưa được nhìn thấy mặt ngoài xem trên hình thôi à.

• Like
Reactions: Vinh_Phongluu
Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55
Em mà hứng lên là em làm HT ngay, nhưng từ nào giờ hok có hứng kkkkkkk!!!!!

Bác chưa hứng phải không? Tình hình này đề nghị HT trích quỹ GMFC bỏ ra 7000$ mướn em á hậu chân dài mấy hôm nay đang hot ấy, mướn em ấy 1 đêm tạo hứng cho bác @xetrau1973 :3dcuoi:

Hạng B2
17/10/13
177
96
28
Bác chưa hứng phải không? Tình hình này đề nghị HT trích quỹ GMFC bỏ ra 7000$ mướn em á hậu chân dài mấy hôm nay đang hot ấy, mướn em ấy 1 đêm tạo hứng cho bác @xetrau1973 :3dcuoi:
trời ơi em đọc báo thấy bảo 14000 mà bác? báo chí đăng kiểu này hệt như PR cho chuyện đó vậy !

Status
Không mở trả lời sau này.