Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
2/6/13
356
253
63
48
Trung Quốc bây giờ đúng trong thế "tọa sơn quan hổ đấu"
Mỹ thay vì tập trung sức lực vào Châu Á kiềm chế TQ, thì giờ lại phải nai lưng vào EU đối phó Nga.
Các anh chửi TQ thậm tệ mà giờ mong Nga sụm thì khác gì mong "Enemies at the Gate" mọc thêm cánh
Nu
Tọa sơn kkk. Mỹ làm Pu xong thì quay sang xử Tập luôn chứ o đó mà tọa. Tập cũng nhiều tội lắm. Vụ hạ giá đồng nd tệ, vụ biển Dong, Hoa Dong.
Mình lịch sự xin chửi bạn nu cái nữa. Bọn mình ghét Cẩu thì đương nhiên phải mong Pu bị xử đẹp. Vì 2 thằng đó đang thông ass nhau. Hiểu chửa?

Tdt
Hạng B2
16/4/12
175
52
28
51
Cổ phiếu sinopec, petrochina có bị ảnh hưởng gì ko các bác? Tụi nó còn hứng thú kéo dàn xuống biển đông nữa ko?

Hạng C
12/5/08
830
5.865
93
Chuyện lạc đề : có vẻ vụ truy quét âm binh vừa rồi của a CC đã phát huy tác dụng, các nick kỳ cựu chính chủ?? Đã tái xuất, còm chất lượng xuất hiện như bướm bướm, bọn còm nhảm, chọc ngoáy mất tích, chúc mừng a CC nhoen.

• Like
Reactions: Langtudatinh68
Hạng D
21/10/08
3.651
72.985
113
Miền Không Xác Định
Pu chơi với Tập vụ khí rồi mà đối cực thôi.
Đồng Rúp xuống nó ko chết
Tất nhiên Tập thừa hiểu nếu Tin sập thì có thể tới lượt mình. Cho nên Tin nhúng nhường xin trợ giúp thì đồng ý, nhưng là cửa trên Tin. Bác để ý vấn đề Biển Đông thì Tin không dám nói 1 tiếng mích lòng Tập. Đừng trông mong gì.

• Like
Reactions: mikien
Hạng C
25/6/12
543
8.896
93
Chuyện lạc đề : có vẻ vụ truy quét âm binh vừa rồi của a CC đã phát huy tác dụng, các nick kỳ cựu chính chủ?? Đã tái xuất, còm chất lượng xuất hiện như bướm bướm, bọn còm nhảm, chọc ngoáy mất tích, chúc mừng a CC nhoen.
Có cái còm mẹ nào chất lượng đâu

Cung mấy con người đó. Đổi nick thì chất lượng hơn à.

May ra k dám chửi thề vì sợ bem nick thì có.

Hạng C
12/5/08
830
5.865
93
Có cái còm mẹ nào chất lượng đâu

Cung mấy con người đó. Đổi nick thì chất lượng hơn à.

May ra k dám chửi thề vì sợ bem nick thì có.
Nhiều chữ hơn loại còm : dm, ccc, đkm, ........ Zậy là tốt zồi.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: ilyilyiny
Status
Không mở trả lời sau này.