O.S.P.D
20/4/05
1.879
104
48
RE: Đường SG - Vũng Tàu: thế này thì nguy hiểm quá!

QL 51 nói hoài kg hết chuyện đâu:mad:
Bất kể ngày đêm, khi nào đi trên con đường này các bác phải tự nhủ là ta đang đi trên con đường nguy hiểm nhất nước.Tôi nói nghiêm túc, kg phóng đại dâu.Tại sao như vậy thì trước nay tôi có đến...mấy chục bài trên này rồi,giờ nói mãi chán lắm.:(

Hạng D
25/11/07
2.123
64.263
113
Viện Nghiên Cứu

Trời mưa, đoạm PM đông thế mà ông làm tới 80, dữ dzậy! :mad:
Trích đoạn: trungnghia

Tui bị rồi nè, đi đêm, trời mưa tới ngay ngã ba rẽ vào Phú Mỹ mắt mũi kèm nhèm xém nữa leo lên con lươn. Lấy tay lái ra vửa kịp nghe cái hự!!! Tưởng là chổng bốn vó lên trời rồi vì lúc đó đáng phi 80 km/h.[8|]

Hạng C
22/2/08
777
1
18
TP. Cần Thơ

Trích đoạn: canthi_td

QL 51 nói hoài kg hết chuyện đâu:mad:
Bất kể ngày đêm, khi nào đi trên con đường này các bác phải tự nhủ là ta đang đi trên con đường nguy hiểm nhất nước.Tôi nói nghiêm túc, kg phóng đại dâu.Tại sao như vậy thì trước nay tôi có đến...mấy chục bài trên này rồi,giờ nói mãi chán lắm.:(

bác có thể kể lại cho anh em biết được hok ạ

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Trích đoạn: nlthanh

Oái, ai hự vậy bác ?
Là cái bánh xe bên trái nó sớt ngang cái lề con lươn, xe tưng lên tui với bà xã kêu hự chứ ai????[8|]

@dinh : lúc đó trời tối, mưa to nên đường vắng bác ơi!!!:D

Hạng C
2/5/07
700
321
63
HCM

Ngoài ra em còn thấy QL51 có dải phân cách giữa xe 4B và 2B mất tác dụng từ khi làm đường tới giờ, bây giờ để đó chì làm chật thêm đường thôi vì 2B vẫn lưu thông chung đường với 4B, sao không tháo quách ra cho rồi:mad::mad:

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Trích đoạn: tuanhfam

Ngoài ra em còn thấy QL51 có dải phân cách giữa xe 4B và 2B mất tác dụng từ khi làm đường tới giờ, bây giờ để đó chì làm chật thêm đường thôi vì 2B vẫn lưu thông chung đường với 4B, sao không tháo quách ra cho rồi:mad::mad:
Chính xác, bữa trước tui đi thử trong lane đó bằng xe gắn máy, sướng vô cùng, thế mà chẳng có ma nào chịu đi cả bác ạ!!!![8|]

Hạng C
12/7/07
509
159
43
QPN, SaiGon

Tháo ra thì làm seo sơn lại, mà không sơn lại thì lảm seo.....xxxxx.......bác:D

Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com

Chính xác, bữa trước tui đi thử trong lane đó bằng xe gắn máy, sướng vô cùng, thế mà chẳng có ma nào chịu đi cả bác ạ!!!![8|]

Sướng thía nào được hả bác. Một đoạn lại có xe đi ngược chiều không thì trâu, bò, xà bần, trẻ con ... chạy vài đoạn là vãi linh hồn ngay:(:(:(

Dã man nhất là khi người ta làm con lươn to ra thì là lúc ra khỏi giao lộ không thể hiểu được
. Tất cả các biện pháp hạn chế tốc độ, người ta phải làm trước khi vào giao lộ. Thí dụ như trên đường Hà Nội (ngã tư RMK).

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Trích đoạn: tuonglahay

Sướng thía nào được hả bác. Một đoạn lại có xe đi ngược chiều không thì trâu, bò, xà bần, trẻ con ... chạy vài đoạn là vãi linh hồn ngay:(:(:(

Dã man nhất là khi người ta làm con lươn to ra thì là lúc ra khỏi giao lộ không thể hiểu được
. Tất cả các biện pháp hạn chế tốc độ, người ta phải làm trước khi vào giao lộ. Thí dụ như trên đường Hà Nội (ngã tư RMK).
Sướng có khúc bác ơi!!! Tới chỗ nào có chướng ngại vật thì mình lại ra lane ngoài.:D