Hạng D
5/12/13
2.445
2.194
113
Nói lại chuyện xăng cộ...
Bữa nay e mới để ý...lúc trước đổ đầy bình e chỉ đi dc tầm 460km là nó báo đèn vàng (e chỉ đi loanh quanh bà rịa).Nay thì đi dc tới 500km nó mới báo đèn vàng các bác ah...Phải chăng do chạy chương trình,cập nhật một số module hay do xe e vừa canh chỉnh trục Cam lại???

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: fatboyblue
Hạng D
5/12/13
2.445
2.194
113
Chắc do vợ mới đẻ , bỏ ở nhà nên nhẹ tải đi đở hao xăng hơn.
Trc lúc vợ đẻ xe e đi có mình e...nay vợ đẻ rồi thì tải thêm Vợ và F1 nữa...hwa e thấy mà e cũng giật mình..

Hạng B2
2/12/10
437
335
63
Nói lại chuyện xăng cộ...
Bữa nay e mới để ý...lúc trước đổ đầy bình e chỉ đi dc tầm 460km là nó báo đèn vàng (e chỉ đi loanh quanh bà rịa).Nay thì đi dc tới 500km nó mới báo đèn vàng các bác ah...Phải chăng do chạy chương trình,cập nhật một số module hay do xe e vừa canh chỉnh trục Cam lại???

Quá ổn! Chắc là do tất cả các lý do trên ^_^

• Like
Reactions: LeVanAnhTuan
Hạng D
26/11/09
1.054
912
113
Bà Rịa
Khả năng bác T độ thêm bộ tiết kiệm xăng của Tung Cẩu thần thánh(giống mấy bộ cho xe máy) mà giấu nghề ko nói:3dcuoi:
PS: mấy cái Trim gắn lại ok chưa a T?

• Like
Hạng D
26/11/09
1.054
912
113
Bà Rịa
hehe,niềm sung sướng khi làm detail là cố gắng đưa mọi thứ trở về nguyên bản, body V2 a T nhìn ghiền quá, lúc a đậu trong nhà e mà e cứ ngắm đi ngắm lại woai, quá sport và sexy:3dnhinyeu:. để qua tết rồi sơn nha a T, còn trước tết cho e làm Full Exterior Detailng nha, xe vậty mà ko chăm sóc kỹ thì uổng lắm, e nhìn thôi là đã ngứa ngáy tay chân rồi. e đang đặt về cái Wax đỉnh lắm, làm trên xe a nữa thì cứ phải nói là nhìn nhỏ rãi.:3dcuoi:

• Like
Hạng D
5/12/13
2.445
2.194
113
hehe,niềm sung sướng khi làm detail là cố gắng đưa mọi thứ trở về nguyên bản, body V2 a T nhìn ghiền quá, lúc a đậu trong nhà e mà e cứ ngắm đi ngắm lại woai, quá sport và sexy:3dnhinyeu:. để qua tết rồi sơn nha a T, còn trước tết cho e làm Full Exterior Detailng nha, xe vậty mà ko chăm sóc kỹ thì uổng lắm, e nhìn thôi là đã ngứa ngáy tay chân rồi. e đang đặt về cái Wax đỉnh lắm, làm trên xe a nữa thì cứ phải nói là nhìn nhỏ rãi.:3dcuoi:
Ok thôi,đã chốt dc màu sơn rồi,qua tết sơn...sơn rồi làm còn phê nũa..màu này bảo đảm nếu sơn dc làm detail là quá tuyệt lun.

• Like
Reactions: bboypro0601