Thảo Luận Chung Em bị dí máy sấy tóc !

Hạng D
14/6/05
1.590
4.218
113
Đồng Nai
RE: Em bị dí máy sấy tóc !

Phải xuống kho bạc nộp (chắc gần chổ pác bị bắn hôm trước ấy)
Kho bạc gần thị trấn LT cách trạm *** 8km, giao đội xe ôm đi cho khỏe pác à, phải tạo việc làm cho người khác chứ pác (đùa pác tí, đừng giận e nhé :D:D:D)

Hạng B2
24/7/07
125
0
0

Trích đoạn: phantan

67/50 không có gì đáng ngại, chỉ mất thời gian nếu ở địa phương khác. Khung hình phạt từ 600-1 chai. nhưng bao nhiêu là 600 và lúc nào thì 1 chai: Rất công bằng khi tính bình quân tiền phạt: 800, nếu không là tội nặng với phạt tối đa. Không bình quân vi phạm...Lý của xxx. 600 là hoàn cảnh đặc biệt có đơn xin giảm... Không có giử xe hay bằng lái gì. Đi săn phải núp, con mồi trúng đạn chạy một đoạn có đồng bọn tóm:D
Em mới bị ở Cầu La Ngà - Quảng Ngải nè, 52/40 (xe em là tải thùng 13T) lúc đầu 1chai, năn nỉ còn 700, ra tới Nghệ An thêm 300 ( tội 48/40) chán thật. Ngoài ra con chung chi các chổ khác nữa, cứ thấy con rắn cạp nia ngẩn đầu là em biết hao thóc rồi. Giờ em tranh thủ ngủ, 3h sáng em khởi hành (chạy khuya còn tránh *** Đồng Nai nữa).

Hạng D
3/3/08
2.180
36
48
48
Vương Quốc Campuchia

Trích đoạn: phidao

Úi, vậy là em bị giữ GPLX 10 ngày là đúng không các bác ? [8|], em tính nộp phạt luôn nhưng ko được. Còn cái em đang muốn các bác chỉ giúp em là Trạm KSGT ngã 3 Thái Lan ở đâu thế, bác nào biết chỉ giúp em!
Hình như theo nghị định mới thì ko đánh dấu bằng nữa bác ạ:)
Nhưng em đã nói,tội này không bị giam bằng lái ( bỏ vụ đánh dấu trên GPLX rồi bác ).Giữ GPLX 10ngày là thời gian XXX hẹn bác đến giải quyết để nộp phạt đó.Bác nộp phạt xong là lấy giấy tờ xe về.Bác yên tâm,đừng chung chi thêm cho uổng và mệt.Cứ việc cho giữ GPLX,mình cầm biên bản chạy 10 ngày cũng không sao hết.

Hạng C
28/11/07
612
72
28
Sài Gòn
www.flickr.com

Tks các bác, em chờ ngày nộp phạt thôi. Chạy xe 4B 9 năm rồi, đây là lần đầu tiên em bị húyt còi :([>:]:(

23/10/06
14.657
5.149
113

Khu vực Long Thành là khu vực khó xác định chính xác các chú XXX bắn ở đâu. Nhưng lại thường dùng chiêu ngồi trong một con camry màu trắng đời 9X biển trắng bắn và cách đó hơn 1km có trạm công khai bắt lại. Chiêu này chỉ dùng bắt xe dân sự như ae OS chúng ta, còn tụi xe chở khách thì khó mà bắt được.
@connhangheo_thauXD: bác đừng mong thoát được XXX khu vực này, hồi tháng 11 năm ngoái em đi VT bằng xe Rạng Đông, anh tài xế kể vừa bị XXX bắt lúc 4h sáng khi trong trạm dừng vì chạy quá tốc độ chiều hôm trước, do XXX đang bận xử lý vụ khác không kịp bắt lại!

Hạng B2
31/12/07
146
1
0
53
Vũng Tàu

Các Bác đi hướng SG-VT chú ý một điểm nguy hiểm nữa: qua ngã 3 Long Hương khoảng 1 km (chỗ các Bác hay ăn bánh canh đó). Khu vực này lại quy định là nội ô TX Bà Rịa mới chết. Đa số bị dính ở mức trên 70/50 km. Biển báo vào khu dân cư cách ngã 3 Long Hương khoảng 6 km nên không ai để ý.

Tập Lái
31/1/08
49
0
6

Đoạn trong thị trấn Long Thành (Qua mũi tàu) *** thường ngồi trong 1 xe ZACE màu trắng, biển 60L - 22** (không nhớ) , đầu quay về hướng VT bắn đuôi nhiệt tình để đồng bọn cách đó 1km bắt . Và có thể thay đổi xe nên qua đó các bác cẩn thận .

Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113

Trích đoạn: biennoinhovaem

Đoạn trong thị trấn Long Thành (Qua mũi tàu) *** thường ngồi trong 1 xe ZACE màu trắng, biển 60L - 22** (không nhớ) , đầu quay về hướng VT bắn đuôi nhiệt tình để đồng bọn cách đó 1km bắt . Và có thể thay đổi xe nên qua đó các bác cẩn thận .

Em nghĩ bác nên thây thành chữ đồng đội cho nó mang tính nhân văn ạ:D:D:D
Cám ơn các bác em cũng hay đi VT lắm, em phi 120 ko àh hic.

Hạng C
22/2/08
777
1
18
TP. Cần Thơ

Em cám ơn các bác nhé, thông báo cho anh em biết
Thường thì theo đươi các em Rạng Đông, chạy 120 ko ah, sướng lắm, con Inn nhà em chạy theo muốn xì khói luôn vậy đó, hehehehe,
nếu lỡ mình có bị, thì mình chung chi luôn được không vậy bác...Mức chio khoảng bi nhiu là vừa, hay là có bác OS nào làm bên XXX ko vậy ta
Chio anh em bít để mai mốt nhờ vả..kakaka

Hạng D
5/1/08
1.570
27.355
113
Saigon

Trích đoạn: vtmkhoa

Thường thì theo đươi các em Rạng Đông, chạy 120 ko ah, sướng lắm, con Inn nhà em chạy theo muốn xì khói luôn vậy đó, hehehehe,

Pác đừng ỷ y quá nhe pác, 'phi đội' tốc hành thừơng là mua tuyến,có 'không phận' riêng rùi pác ạh.
Khi vào 'chiến dịch' vẫn có thể bị thổi vào nhưng cho ... có lệ thôi.Sau đó đi tiếp.Còn không thuộc 'phi đội tốc hành' thì ..... tèo.

Last edited by a moderator: