Thảo Luận Chung Em bị dí máy sấy tóc !

Hạng B2
26/10/05
401
3
16
www.otosaigon.com
RE: Em bị dí máy sấy tóc !

Trích đoạn: Kombat

Trích đoạn: biennoinhovaem

Đoạn trong thị trấn Long Thành (Qua mũi tàu) *** thường ngồi trong 1 xe ZACE màu trắng, biển 60L - 22** (không nhớ) , đầu quay về hướng VT bắn đuôi nhiệt tình để đồng bọn cách đó 1km bắt . Và có thể thay đổi xe nên qua đó các bác cẩn thận .

Em nghĩ bác nên thây thành chữ đồng đội cho nó mang tính nhân văn ạ:D:D:D
Cám ơn các bác em cũng hay đi VT lắm, em phi 120 ko àh hic.
thành chữ đồng chí nhể... cùng chí hướng ăn bẩn :D

Hạng B2
20/4/07
267
1
18

Trích đoạn: phidao

Em bị giữ GPLX rồi các bác ạ, hẹn 10 ngày sau lấy và đóng phạt 800k:(, có bác nào biết Trạm CGST ngã 3 Thái Lan ở gần Long Thành ở đâu không chỉ em với nhé !

Chia buồn cùng bác Phidao . CSGT ngã 3 Thái Lan hay Ql 51 là bên phải cách ngã 3 TháiLan khoảng 150m kể từ hướng SG về Vũng Tàu.

Hạng B2
18/2/05
157
0
0

bác còn thua em .... em đến 70/50 lận, theo khung thì em khỏi tính toán 1,000,000 chẵn, sao em chạy giỏi thế, cứ chẵn tròn :)
em cũng được các anh í hẹn 10 ngày nè :)

Hạng C
28/11/07
612
72
28
Sài Gòn
www.flickr.com

hehe, hôm đó khỏang hơn 10 xe bị dính nhưng em là người vượt tốc độ thấp nhất, còn mấy bác kỉa toàn 70 mấy gần 80/50
. Chia buồn cùng bác amnesty, có bạn đồng hành :D

O.S.P.D
20/4/05
1.879
104
48

Cái này thi thoảng tôi cảnh báo, vậy mà các bác cũng còn bị dính đạn:(.Xin chia buồn và mong các bác mau giải quyết xong việc!
Tôi sáng đi chiều về, mà sáng thì thấy bắn chiều đi, chiều lại dính đường về:(, thật quá khổ sở:(:mad:.QL51 đã và đang là con đường nguy hiểm và khó lái nhất nước, được mỗi đoạn LT (cả 2 bên) là thông thoáng kg bao giờ ách tắc thì bị bùm...
Nói chung chúng ta nên chạy đúng tốc độ dù có bực bội, còn hơn dính đạn thì rách việc hơn.
Các xe...công vụ trên đoạn này gồm :Jolie trắng, Toy pickup trắng, còn lại thì ...làm sao biết được:mad:
Sau 12 năm rong ruổi trên con đường này mới thấy tốc độ "phát triển" của xứ ta thật..."chóng mặt" :Từ 1996-1998 đi từ nhà tôi đến Nhơn trạch bằng ngựa sắt city mất 40-45 phút.Nếu được ô-tô thì chắc chắn nhanh hơn.Năm 2008 cũng với đoạn đường ấy, bằng xe 2.0 AT,lượt đi 65-70 phút nếu kg kẹt xe, còn lượt về thì cứ cầm chắc trên dưới 2 tiếng cho đỡ bực,và vợ ở nhà khỏi phải lật đật nấu cơm

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.356
155.516
113
www.phindeli.com

Trích đoạn: canthi_td

Cái này thi thoảng tôi cảnh báo, vậy mà các bác cũng còn bị dính đạn:(.Xin chia buồn và mong các bác mau giải quyết xong việc!
Tôi sáng đi chiều về, mà sáng thì thấy bắn chiều đi, chiều lại dính đường về:(, thật quá khổ sở:(:mad:.QL51 đã và đang là con đường nguy hiểm và khó lái nhất nước, được mỗi đoạn LT (cả 2 bên) là thông thoáng kg bao giờ ách tắc thì bị bùm...
Nói chung chúng ta nên chạy đúng tốc độ dù có bực bội, còn hơn dính đạn thì rách việc hơn.
Các xe...công vụ trên đoạn này gồm :Jolie trắng, Toy pickup trắng, còn lại thì ...làm sao biết được:mad:
Sau 12 năm rong ruổi trên con đường này mới thấy tốc độ "phát triển" của xứ ta thật..."chóng mặt" :Từ 1996-1998 đi từ nhà tôi đến Nhơn trạch bằng ngựa sắt city mất 40-45 phút.Nếu được ô-tô thì chắc chắn nhanh hơn.Năm 2008 cũng với đoạn đường ấy, bằng xe 2.0 AT,lượt đi 65-70 phút nếu kg kẹt xe, còn lượt về thì cứ cầm chắc trên dưới 2 tiếng cho đỡ bực,và vợ ở nhà khỏi phải lật đật nấu cơm

Trời đất, bác Cận đi về mất gần 4h mỗi ngày, thế hóa ra mỗi ngày phải làm việc 8h+ăn trưa 1h+ đi lại 4h = 13h sao???

Q.7 nhà em, hồi cách đây 4 năm mới dọn nhà về em đi vô trung tâm Q.1 mất 15phút, giờ 30-45 phút:mad:

Hạng C
13/2/04
742
2
18
46

Trích đoạn: canthi_td

Bác Cận cho e hỏi cái máy rada dectector đời cũ còn có tác dụng kg bác[:-] Tks

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40

E đi đọan đường này hòai có bị gì đâu nè [8|] , e phi tòan 80 , 90 km/h không hà [8|]

Hạng F
13/1/06
13.891
35.970
113

Trích đoạn: khoa

E đi đọan đường này hòai có bị gì đâu nè [8|] , e phi tòan 80 , 90 km/h không hà [8|]
Mừng cho bác.