Thảo Luận Chung Em bị dí máy sấy tóc !

Tập Lái
21/3/08
48
0
6
RE: Em bị dí máy sấy tóc !

Trích đoạn: biennoinhovaem

Đoạn trong thị trấn Long Thành (Qua mũi tàu) *** thường ngồi trong 1 xe ZACE màu trắng, biển 60L - 22** (không nhớ) , đầu quay về hướng VT bắn đuôi nhiệt tình để đồng bọn cách đó 1km bắt . Và có thể thay đổi xe nên qua đó các bác cẩn thận .

Qua đó tốt nhất là đi theo trật tự, thằng bạn em bị bắn ở đó 2 lần rồi.

Hạng C
28/11/07
612
72
28
Sài Gòn
www.flickr.com
RE: Em bị dí máy sấy tóc !

chào các bác, hôm qua em đi lấy GPLX và đóng phạt rồi, em ra kho bạc nhà nước đóng luôn chứ ko đưa mấy bác xe ôm vì mấy bác ấy nói đưa 850k (50k là lộ phí), nhưng mà em thấy phiêu quá vì lỡ đưa tiền xong các bác ấy đi luôn thì em chỉ có
, nên sẵn xe em đi đóng cho xong luôn:)

Hạng C
10/6/11
680
47
28
tìm trên googgle, em cũng vừa bị :(
bác cho em hỏi kho bạc để nộp phạt xxx ngã 3 thai lan o đâu vậy?

phidao nói:
chào các bác, hôm qua em đi lấy GPLX và đóng phạt rồi, em ra kho bạc nhà nước đóng luôn chứ ko đưa mấy bác xe ôm vì mấy bác ấy nói đưa 850k (50k là lộ phí), nhưng mà em thấy phiêu quá vì lỡ đưa tiền xong các bác ấy đi luôn thì em chỉ có

Last edited by a moderator:
Hạng D
16/2/11
1.866
1
0
40
An Giang
phidao nói:
Thuờng là các bãc xe ôm ứng tiền trứoc. Khi lấy giấy kho bạc vè mình mới trả lại sau. Còn nếu đua truớc thì ko duoc rồi.

Hạng C
15/5/12
579
3
18
Re:Em bị dí máy sấy tóc !

phidao nói:
Hi các bác hôm qua chiều thứ bảy em có đi Vũng Tàu chơi, em vừa đi qua Bò sữa Long Thành qua ngã 3 chút thì bị dính máy sấy tóc 67/50, có rất nhiều xe bị dính chung với em lúc đó khỏang 10 xe, không biết có bác nào trên OS bị ko nữa, ko biết các chú xxx núp chỗ nào mà tài thế chẳng thấy đâu cả:(. Các bác cho em hỏi theo nghị định 146 thì chỉ bị phạt rồi giam GPLX 10 ngày thôi phải không các bác ?
Các bác nào ở Vũng Tàu cho em hỏi đường đến trạm CSGT ngã 3 Thái Lan luôn nhé (em ko biết nằm đâu mặc dù đã hỏi chú xxx nhưng bị quăng cục lơ).
Đi thêm chút nữa thì em phải đi vào làn đường xe 2B, và xém bị mấy xe ben chèn :(:(, lý do như sau:
Vụ này có cách nào phát hiện ra được không nhỉ???

Hạng C
29/9/10
827
9
16
Re:Em bị dí máy sấy tóc !

Trời, định làm nhà khảo cổ học hả các bác?

Hạng D
18/1/12
1.716
6.464
113
Nhà em
bienlao nói:
tìm trên googgle, em cũng vừa bị :(
bác cho em hỏi kho bạc để nộp phạt xxx ngã 3 thai lan o đâu vậy?

phidao nói:
Bị toét còi năm 2008.. đến nay bác kiu "sệch" gu-gồ:D
adidaphat

Hạng D
29/11/04
3.494
16
38
Re: RE: Em bị dí máy sấy tóc !

BOY9999 nói:
Đường từ SG đi VT đầy chông gai:D
Chạy đúng tốc độ thì vẫn ok bác ạ, từ 2,5 đến 3 tiếng thôi