Thảo Luận Chung Em bị dí máy sấy tóc !

Hạng B2
18/2/05
157
0
0
RE: Em bị dí máy sấy tóc !

Trích đoạn: khoa

E đi đọan đường này hòai có bị gì đâu nè [8|] , e phi tòan 80 , 90 km/h không hà [8|]
hên xui bác ơi ... em đi đường này từ lúc tè mặc bỉm đến giờ mới bị bắn lần đầu. Em cũng đọc cảnh báo rồi, nhưng ra đường thấy sướng là nhấn ga à, may có mấy lần thoát nạn nhờ núp bóng anh em đi trước :D
Tính toàn sơ sơ cho cái sướng, vị chi 1 chai/ 30 năm = 1 năm trả 30,000. Cũng được :)

Hạng B2
28/11/06
294
50
28
53

Nếu bị bắn 140/80 thì bị phạt bao nhiêu vậy các bác? Vũng Tàu thì tui ít đi, nhưng Phan Thiết thì đi hoài, hay chạy 120-140 nên không rõ bị bắn thì sao hic hic:(

Hạng D
3/3/08
2.180
36
48
48
Vương Quốc Campuchia

Trích đoạn: khoailang

Nếu bị bắn 140/80 thì bị phạt bao nhiêu vậy các bác? Vũng Tàu thì tui ít đi, nhưng Phan Thiết thì đi hoài, hay chạy 120-140 nên không rõ bị bắn thì sao hic hic:(
Chạy như bác ghê qúa. Không chắc là an toàn đâu bác ơi .
. Với tội của bác ( nếu bị XXX vịn ) thì phạt 3triệu - 5triệu VNĐ, giữ GPLX 60ngày .
An toàn là bạn - Tai nạn là tốn tiền :D

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam

quote:
Trích đoạn: khoailang
Nếu bị bắn 140/80 thì bị phạt bao nhiêu vậy các bác? Vũng Tàu thì tui ít đi, nhưng Phan Thiết thì đi hoài, hay chạy 120-140 nên không rõ bị bắn thì sao hic hic
Chạy như bác ghê qúa. Không chắc là an toàn đâu bác ơi . . Với tội của bác ( nếu bị XXX vịn ) thì phạt 3triệu - 5triệu VNĐ, giữ GPLX 60ngày .
An toàn là bạn - Tai nạn là tốn tiền
chưa hết , phải bị giam xe nagy 10 ngày và thi lại lý thuyết ( do ***chấm thi !!! ) , điều kiện đường xá phải an toàn ( mà cái này ở VN chỉ có vài cung đường cho chạy trên 100 như pháp vân cầu giẻ !! , các bác vừa đi caravan malaisia về kể lại có nhiều đoạn chạy lên 180,200 km/h , còn cở 140 thì là quá ..chậm đó !!!

Hạng D
3/3/05
1.099
78
48

Các bác cho em hỏi, ban đêm xxx có bắn tốc độ không? Nếu đi xa, bám đuôi xe nào đó , tốc hành chẳng hạn, có bị dính chưởng không?
Hôm tết, em đi từ Nha trang về, đi đêm, phóng vù vù, mà không thấy có chú nào chặn lại hết. Gặp 2 trạm di động, nhưng chặn xe tải thôi.

Hạng B2
28/12/07
480
3
18

Đoạn từ Pleiku đi Kontum chỉ có 60km mà em bị sấy tới 3 lần. Nhưng may là em đã đề cao cảnh giác nên an toàn:D.
Đi ngang mấy chú, em cười cười thì bị liếc 1 phát sắt lẹm. Chẳng biết là liếc em hay liếc con SF biển 52F :D

Hạng C
28/11/07
612
72
28
Sài Gòn
www.flickr.com

Nói chung là cẩn thận cảnh giác các bác ạ, vượt <10km em nghĩ cũng ko đến nỗi em đi Sài Gòn - Đà Lạt có đoạn cũng phi lên 130km/h theo sau những xe tốc hành, mai mốt cũng phải cảnh giác lại chứ bị xxx giam bằng và học luật lại thì phiền phức và mất thời gian lắm [8D]

Tập Lái
14/6/07
42
0
6
47

vay ma co ki e chay tu Can Tho ve Sai Gon .. cu 100km/h den 150hm... chay den Sai Gon ma chi co dung 1h45p.... chay xong ve nam suy nghi lai .. ma kinh wa... ... ( can Tho - sai gon : 180Km.)
Hom do ma bi .x.x.x. ban toc do chac e bi giam xe , giam bang lai luon wa....:)
:):) . Ko dam chay 1 lan thu 2 nua dau .........

Hạng D

Trích đoạn: phidao

Nói chung là cẩn thận cảnh giác các bác ạ, vượt <10km em nghĩ cũng ko đến nỗi em đi Sài Gòn - Đà Lạt có đoạn cũng phi lên 130km/h theo sau những xe tốc hành, mai mốt cũng phải cảnh giác lại chứ bị xxx giam bằng và học luật lại thì phiền phức và mất thời gian lắm [8D]

Hôm trước em bị dính ở Châu Đốc "Đội 91 Mỹ Đức" khi xuống giải quyết thì được 1 thông tin khá hay là: Kinh nghiệm chạy đường miền tây phải chú ý, đừng bao giờ bám theo xe tốc hành vì đa số đã có bảo kê "???" những HUNG THẦN đó cứ mẹt thoải mái, mình mà bám theo là ình chéo dính liền. Chiện này do một Bác tài GIÀ lái xe DV kể lại khi bám theo một chiếc tốc hành...

Hạng C
28/11/07
612
72
28
Sài Gòn
www.flickr.com

Trích đoạn: maiphung

Trích đoạn: phidao

Hôm trước em bị dính ở Châu Đốc "Đội 91 Mỹ Đức" khi xuống giải quyết thì được 1 thông tin khá hay là: Kinh nghiệm chạy đường miền tây phải chú ý, đừng bao giờ bám theo xe tốc hành vì đa số đã có bảo kê "???" những HUNG THẦN đó cứ mẹt thoải mái, mình mà bám theo là ình chéo dính liền. Chiện này do một Bác tài GIÀ lái xe DV kể lại khi bám theo một chiếc tốc hành...
Tks bác, em cũng nghe nói thế[:eek:], sau này sẽ cẩn thận lại. Hôm bữa bị dí máy sấy xong sau đó em chạy mất hứng hẳn[8D]