Hạng D
26/12/14
1.681
2.560
113
Quận 12
Sáng nay em đang thay lốp tại tiệm Kim Thanh chợ Đà Lạt, do bị đá chém khi đi từ Cam Ranh qua Đà Lạt. Thanh toán xong quay ra thấy thế này, hỏi sao vậy? Và cần nhờ dời xe giúp. Mấy bác mà thấy được cái bản mặt của thèn tài TB lơ lơ là muốn đấm nó liền. May là em dằn được và leo vào ghế lái từ bên cửa phụ. @/@/&//&:¥#¥#+Ơ^}'rm. Bức xúc quá. Trên đường về còn nhiều cờ nhíp bức xúc nữa, sẽ up hầu các bác sau ạ.

Hạng D
4/8/10
2.380
1.698
113
HCM City
Sáng nay em đang thay lốp tại tiệm Kim Thanh chợ Đà Lạt, do bị đá chém khi đi từ Cam Ranh qua Đà Lạt. Thanh toán xong quay ra thấy thế này, hỏi sao vậy? Và cần nhờ dời xe giúp. Mấy bác mà thấy được cái bản mặt của thèn tài TB lơ lơ là muốn đấm nó liền. May là em dằn được và leo vào ghế lái từ bên cửa phụ. @/@/&//&:¥#¥#+Ơ^}'rm. Bức xúc quá. Trên đường về còn nhiều cờ nhíp bức xúc nữa, sẽ up hầu các bác sau ạ.

:3dnon:

Hạng D
23/8/15
1.782
26.915
113
55

Kg yc nó chạy ra được thì tự xử đi bác. Tháng 7 Cô hồn mà. Nhịn vẫn hơn.

Hạng D
26/12/14
1.681
2.560
113
Quận 12
Bác chủ nóng thế , có gì đâu , làm lớn chuyển chả được gì . Nhiều khi bên hông thằng TB củng bị kẹp bởi xe khác thì sao ?
Ko có mới nói. Thằng bé thợ làm lốp đi ra xin lỗi em còn thèn tài thì đứng ngó.