Tags
cr-v
Hạng B2
26/1/05
317
7
18
Vung Tau
emoi.shows.it
e vào thẳng vấn đề , em hay có thói quen mua đồ khi thấp điểm hay có km cho rẻ , giá tốt. xe máy lẫn xe hơi cũng vậy. Lần này e định đổi con City 2018 lên CR-V để đi gia đình và giao dịch mần ăn , em làm thầu xây dựng nên cũng cần hình ảnh. Cr-v không quá hào nhoáng hầm hố như Santafe Sorento nhưng dáng thanh lịch em thấy hợp nhất , trang bị an toàn đầy đủ, gói an toàn chủ động Sensing cũng được ae đi rồi đánh giá thuật toán chuẩn nhất với giao thông Vn (e hay chạy cao tốc đi tỉnh làm công trình).

Các anh tư vấn giúp em là Cr-v đang được đại lý km nhiều , nhẩm tính là 110tr, sale bảo còn tặng thêm pk này nọ nữa và có xe giao ngay nhanh gọn đủ màu . Theo các a thì giá này tốt chưa, có còn trả giá thêm dc ko và có nên mua luôn ?

Em có nên mua xe CRV bây giờ cho tiết kiệm ko mấy anh vì giá đang ngon quá!

*Anh minh họa

Hạng D
3/3/16
1.511
2.710
113
39
Giai đoạn này mua xe là ngon nhất, ai có kỹ năng chút thì deal thêm 1 khúc nữa.

P/S: nếu bác hay đi công trình, xe quăng tùm lum thì Subaru Forester là 1 lựa chọn ngon trừ ngoại nội thất khó nhìn (AWD, eyesight hỗ trợ lái rất tốt, xe trọng tâm thấp nên lái cảm giác an toàn hơn,...). Bản sx 2022 đang giảm sập sàn

Hạng D
8/4/12
2.367
7.463
113
Ko quan tâm bản mới bản cũ gì thì với giá hiện tại tụt cả quần sịp thì nên mua bác ạ :) . Còn vấn đề nữa là nhu cầu, bác xem có phù hợp với nhu cầu bác nữa ko, vì em thấy bác đi tỉnh, công trình, có đường xấu kiểu offroad nhẹ không? nếu có thì kiếm con nào có awd đi sẽ yên tâm hơn.

• Like
Reactions: MU_CEO and Crosswin
Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Crv có truyền thống xả hàng sập sàng khi mẫu mới về đại lý, chờ chút nữa đi a
Em có nên mua xe CRV bây giờ cho tiết kiệm ko mấy anh vì giá đang ngon quá!

Có thời điểm mẫu này giá duới 800 thì phải

Hạng D
26/3/17
2.621
4.700
113
Nó KM suốt ấy mà. Ngon gì mà ngon. Đợi bản Hybrid đi cho sướng!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
3/1/16
58
61
18
46
Mọi người kêu ồn, em nhận xe xong chạy thằng ra gara phủ gầm luôn 12 chai Sonax (họ thường làm 6-10 chai) nay chẳng thấy ồn (trừ vào đường bê tông vẫn hơn nhiều xe gầm thấp khác) so với mit outlander cũng same sane. 1 điểm cộng cho CRV là tiết kiệm nhiên liệu, nhà em chạy phố, đưa đón con hết 1tr/tháng.