Hạng B2
25/11/15
449
314
63
View attachment 1169034
bác cứ từ từ theo dõi nhé! có hết á !
Con gái bản địa khu Abidjan nói riêng, Phi nói chung, bọn nó rất dễ dụ đi ngủ chung, có khi tụi nó còn chủ động thịt bác, và vì em là da sáng so với vùng này, nên em là hót boy, tụi nó thèm như thanh niên Việt thèm gái Tây:).
Chế độ ăn uống của họ là ăn rất cay, chuối, khoai sắn nhiều nên nhu cầu họ rất cao, và đôi khi vì ăn cừu dê nhiều nên cơ thể có đứa hôi bốc mùi từ xa, còn con bé em post là hót gơ, nó lại hoàn toàn không có mùi gì nặng, chỉ loáng thoáng mùi khét nắng! kể cả mồm cũng không hôi, nó xài iphone 6, cũng là dạng VIP ở đây :).
Các bác qua đây, gặp tụi đen, xin số điện thoại, gạ đi là nó sẽ đi, sau khi đi, các bác chỉ cho tiền taxi, hoặc cho tầm 5000F-10000F là nó vui rồi!
Phòng khách sạn ở các nước Châu Phi rất đắt! Nên bí quá các bác có thể thuê phòng kiểu theo giờ ở khu nhà nghỉ tầm 6000F / 2 h. Nhưng nói thật là rất tệ về nội thất :)
Tỷ lệ HIV vùng BBN cao gần nhất ở Phi. Ớn ăn !

"Con gái bản địa khu Abidjan nói riêng, Phi nói chung, bọn nó rất dễ dụ đi ngủ chung, có khi tụi nó còn chủ động thịt bác"
vậy là em biết vì sao dân họ có nhiều "sầu riêng " trong người rồi. hí hí

Hạng C
3/6/10
822
3.474
93
37
Paris thủ đô Lào !
"Con gái bản địa khu Abidjan nói riêng, Phi nói chung, bọn nó rất dễ dụ đi ngủ chung, có khi tụi nó còn chủ động thịt bác"
vậy là em biết vì sao dân họ có nhiều "sầu riêng " trong người rồi. hí hí
Nó chịu chơi mà! nó có biết HIV là gì dâu

Hạng C
3/6/10
822
3.474
93
37
Paris thủ đô Lào !
Em đang ở Tây Phi - Bờ Biển Ngà
Bánh Mì Ốp La style Phi, 250F / ổ/ 1 Trứng, tầm 10k/vnđ.
Trứng nó trộn hành Tây sắt, đem chiên, sau nhét vào bánh mì ngọt, rồi nó để lên chảo chiên lại, dùng cái miếng gỗ vuông như cái bàn chà mấy tay thơ hồ Việt, ép chặt xuống cho bánh nó bè bè ra. Thế là lượm tiền :)

Hạng C
3/6/10
822
3.474
93
37
Paris thủ đô Lào !
Qua đây nếu không may mắn, bắt xe của tài xế đạo Hồi, đang chạy bon bon trên cao tốc, đến giờ lạy Alar của nó là nó đưng xe, xách chiếu hoặc thảm ra lạy và cầu kinh, các bác nên nên ngâm cíu xem là đạo này cúng kiến thế nào, qui tắc ra sao nếu có ghé đến các nơi có đạo Hồi nhé!