Status
Không mở trả lời sau này.
Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
tranvietanhtuan nói:
côppha chống gỗ đóng 3 tháng rồi giờ mới đổ hả bác? ẩu thiệt.
Côp pha đóng xong chủ đầu tư hết tiền nên thầu nghỉ, giờ có tiền lại thầu làm tiếp
, sắt ở trên sét đen thui giám sát vẫn cho đổ, cây chống mục kg chịu gia cố thế là sập

Hạng F
8/4/09
5.641
416
83
51
đâu nhỉ?
Bác chủ thớt kiu gọi xây nhà, các cụ lại nhẩy vào tranh luận ngậu xị, chủ đề càng lúc càng xa!!!!

Tập Lái
14/6/10
10
39
13
khoaitaySG nói:
em dự là bác còn ăn tiếp tục ăn đòn dài dài, công trình của bác đơn giản, hiệu quả, dễ thi công, dễ bảo trì, chi phí cao thì khác nào cái lô cốt. khách hàng sẵn sàng trả tiền xứng đáng cho công trình đẹp, độc đáo, hoành tráng, chứ chẳng ai muốn trả tiền cao (ngu) cho cái công trình dễ thi công và bảo trì đâu bác.
cái bác đang làm là kiếm tiền chứ k phải là hành nghề xd, chứ chưa nói đến bản lãnh trong hành nghề xd, mà nền tảng là sự am hiểu về nó.

Bác Duy trước làm cho Bachy Soletance fai k ta?

Hạng D
18/7/11
1.004
4.812
113
Q7
cách đây 12 năm rồi bác ợh :D
minicouper nói:
khoaitaySG nói:
em dự là bác còn ăn tiếp tục ăn đòn dài dài, công trình của bác đơn giản, hiệu quả, dễ thi công, dễ bảo trì, chi phí cao thì khác nào cái lô cốt. khách hàng sẵn sàng trả tiền xứng đáng cho công trình đẹp, độc đáo, hoành tráng, chứ chẳng ai muốn trả tiền cao (ngu) cho cái công trình dễ thi công và bảo trì đâu bác.
cái bác đang làm là kiếm tiền chứ k phải là hành nghề xd, chứ chưa nói đến bản lãnh trong hành nghề xd, mà nền tảng là sự am hiểu về nó.

Bác Duy trước làm cho Bachy Soletance fai k ta?

Last edited by a moderator:
Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh
Chỗ người ta nhờ tư vấn xây nhà, các bác không giúp thì thôi, lên đây cãi nhau, khoe mẽ chuyên môn um sùm làm tiêu mẹ cái thớt người ta...

Bác HT thấy vậy mà cũng để yên à?

Hạng B2
31/5/10
143
73
28
Bình Dương
Thớt của bác đông khách quá, tư vấn thì đã nhiều người tư vấn rồi. Em chỉ xin một chân để thi công thôi, em cũng hay thi công ở biên hòa, năm vừa rồi thi công 1 biệt thự phố ở phường an Bình, nếu bác quan tâm thì đến xem chất lượng nhà trưóc, nếu đồng ý, alo cho em, em thiết kế miễn phí, chỉ tính phí thi công thôi. email của em là nick của em + gmail nha bác. Số đt thì 0978016886.

Status
Không mở trả lời sau này.