Hạng B2
2/2/17
351
690
93
37
Em gái phóng nhanh lao thẳng vào dải phân cách
Đúng là tháng cô hồn các bác ạ. Liên tiếp trong tháng 7 âm lịch em gặp mấy vụ này... Các bác xem lại mấy topic cũ của em sẽ rõ

Hạng D
4/11/16
1.807
3.973
113
Lúc xe trượt bánh thì mợ vặn hết ga luôn, sợ thặc :eek:

Hạng D
15/11/10
2.472
2.609
113
Vẫn còn cơ hội "học lại".

Ba mẹ em í xem clip này chắc cũng phải suy nghĩ lại.

Hạng D
14/8/14
1.435
895
113
Chắc cháu này là học sinh, sinh viên, do đường trơn nên bị té, tội nghiệp cháu gái quá, cũng may là không có oto.

Hạng F
27/6/12
5.023
11.757
113
Chắc cháu này là học sinh, sinh viên, do đường trơn nên bị té, tội nghiệp cháu gái quá, cũng may là không có oto.
Ông oto quay phin lợi mừ. Em gái lơ đãng hay không có kinh nghiệm nên giảm tốc không kịp dòng xe chung. Suýt ủi đít xe kia mới bị loạng choạng. Không bị sao là may rồi.

Hạng B2
2/2/17
351
690
93
37
=.= Có nguyên chiếc ô tô sau lưng cháu gái đó và quay cảnh này đó bác...

Em gái lơ đãng hay không có kinh nghiệm nên giảm tốc không kịp dòng xe chung. Suýt ủi đít xe kia mới bị loạng choạng. Không bị sao là may rồi.
Lúc này trời mưa lất phất mà em nó ko mặc áo mưa, chắc ko mang theo, nên phóng vèo vèo vượt xe em đó bác. Xong xém ủi đít xe máy kia nên thắng gấp & đường trơn nên té.

Cho nên mấy lúc trời mưa lất phất sắp mưa to các bác chạy xe cẩn thận vì xe máy hay làm biếng mặc áo mưa hay quên đem thường cố phóng cho nhanh để tới nơi cho kịp khỏi ướt và khỏi mặc áo mưa...

• Like
Reactions: triet gpvn