Tập Lái
25/11/10
31
0
0
em thấy có bác đang quảng cáo bán xe này giá là 21 củ giấy tờ đầy đủ
em chưa biết xe này nó hình dáng thế nào ai chỉ em với

Hạng B2
24/3/10
315
0
0
Re:em hỏi Jeep J4 là xe thế nào ạ

Có lẽ là Jeep CJ4 ca-pô bầu đấy bác, xe CA phường hay xài. Con này thì giá đấy phải rôi, chứ Jeep lùn thì kg có giá đấy đâu.

Hạng B2
21/9/09
250
4
18

Bác Phú cho em hỏi sao giá jeep lùn và capo bầu chênh lệch nhau vậy? Có phải do Jeep lùn được ưa chuộng nên cao giá?

Hạng D
7/5/09
1.078
6
38

phihungwww nói:
Cabo bầu đó bác nhưng em nghĩ chỉ CJ3 thôi, giá đó chơi luôn bác, về dọn cỡ 20tr ngon lành cành đào(nếu xe còn đủ đồ)

Hạng B2
24/3/10
315
0
0

Đúng rồi bác. Giá chênh nhau nhiều vậy chủ yếu là do cung cầu thôi bác, vì là dòng xe cũ, xe cổ mà bác. Nhưng công bằng mà nói (theo ý kiến riêng của em) thì Jeep lùn cũng hơn Jeep bầu nhiều mặt lắm: hình dáng bề ngoài, tính lịch sử, công năng sử dụng... Em cũng lỡ dại sắm 1 con bầu rồi bác nên biết

nokiavietnam8890 nói:
Bác Phú cho em hỏi sao giá jeep lùn và capo bầu chênh lệch nhau vậy? Có phải do Jeep lùn được ưa chuộng nên cao giá?

Hạng B2
14/10/09
468
2
18
Biên Hòa

phihungwww nói:
Bác có ảnh xe đó ko? đưa lên xem có phải CJ 4 ko? vì theo mình được biết thì CJ4 chỉ sx 1 chiếc thui

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113

Hạng D
26/11/09
1.342
2
0
Sài Gòn - Cần Thơ

dq.phu nói:
Đúng rồi bác. Giá chênh nhau nhiều vậy chủ yếu là do cung cầu thôi bác, vì là dòng xe cũ, xe cổ mà bác. Nhưng công bằng mà nói (theo ý kiến riêng của em) thì Jeep lùn cũng hơn Jeep bầu nhiều mặt lắm: hình dáng bề ngoài, tính lịch sử, công năng sử dụng... Em cũng lỡ dại sắm 1 con bầu rồi bác nên biết

nokiavietnam8890 nói:

Dau phân tích rất chính xác

Tập Lái
25/11/10
31
0
0

em ko có hình của nó nhưng jeep bầu nghe nói chạy khổ lắm hả các bác