Tập Lái
6/7/11
2
0
0
Chia buồn với anh...chiều mưa hôm qua đứng trước cổng CV Lê Văn 8 (Võ Thị 6) cũng gặp 1 anh X5 30x.xxxx bị móc mất 2 lỗ mũi. chó chết mấy thằng cướp cạn.

Hạng B2
Lustigbee nói:
Em có cảm giác nhận dc nhiều bình phẩm hài hước hơn la chia sẻ nên thôi em cũng stop ko chia sẻ cảm xúc gì của mình trên này nữa
Mod move vào sọt rác hộ em

Sắp tới em sẽ lên kế hoạch 1 mình ngồi rình bọn cướp ngay tại địa điểm này va chiến với chúng nó luôn, ko rủ ai va cũng ko làm phiền ai va cũng sẽ ko liveshow trên 4rum

Tính em có sao nói vậy, bác nào giận em xin tạ lỗi trước
E ung ho bac day, nhung bac ngoi canh ma cam ong tuyp de lo lam va tham chi co nguoi nghi ngo bao xxx thi bac met k thuc hien duoc du an. Hom truoc e thay tren OS minh co bac ban den pin kiem dui cui, minh nen sam 1 cai thu trong xe khi can la moc ra cu ong quyen no bac phang vua k chay duoc ma k gay thuong tich nang. em nho khong lam thi web site bac ay la denpin.com gi do chon loai 800K dai 5 tac la choi dc roi.

Hạng D
14/8/09
1.278
3.761
113
41
Biên Hoà
Hix ! Bác Lus lại bị nữa à ? Sao mà xui thế, hay bác mời mấy bác hội Bi Em đi giải hạn đi.
Chia buồn với bác, đi uống cà phê kiểu này thì kiếm mấy quán có sân rộng mà uống (đỗ xe được). Vừa uống vừa canh xe .... nản.

Hạng B1
16/12/10
71
1
8
Sao số bác toàn bị lỗ mủi, bọn dog ăn cắp đó phải phang què cái chân thì tụi nó mới sợ

Hạng B2
7/12/09
320
51
28
Mong là bác đập đc bọn nó và bình an.

E mới lắp mũi mới cho vợ 2 nhà e xong, e đặt thêm EA 1 cặp nữa để sẵn đấy khi nào bị nữa thì e thay luôn khỏi phải đợi :D

Hạng B2
13/7/11
280
183
28
39
thường thì bọn nó hoạt động theo điạ bàn,khu vực,nên cứ gửi thế vài lần,sẽ có lần sau chúng quay lại,nhưng rình làm sao phải có vài người,chứ nó làm liều,nó tiêm cho 1 mũi thì coi như mình cũng xong luôn,tụi này tòan đối tượng nghiện hút,nên cẩn thận bác nhé
Rất bức xúc cùng bác,giờ thì nói thật logo KIA chúng nó còn cạy,e đi đường thấy mấy em Kia Cerato mất tiêu rồi