30/7/08
1.200
7
38
Re:Em lại lang thang (phần 3)

Cuối cùng thì bọn em cũng tóm được bác "Cán bộ đường lối" này
Em lại lang thang

Và thêm cả mấy bóng hồng này nữa
Em lại lang thang

Còn TT thì vẫn loay hoay với cái vụ GPS ... Đây là đâu ???
Em lại lang thang

Em lại lang thang

Trời không nắng lắm nên mặc dù đã 11h trưa nhưng con đường vào rừng vẫn có cái vẻ trong trẻo, tinh khôi của 1 buổi sáng trung du
Em lại lang thang

Em lại lang thang

Dưới cái nắng êm êm của 1 mùa Xuân đến sớm, sương bắt đầu tan dần. Chỉ còn nhè nhẹ 1 chút thôi đủ để con đường vào rừng thêm lãng đãng
Em lại lang thang

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
29/8/08
1.405
28
38
DAO HOA DAO
www.vnexpress.net

@BB : Em bắt đầu cảm thấy là nhiều khi tự đi lang thang với ngồi nghe bác kể chuyện lang thang ...chưa biết cái nào thú hơn cái nào đâu ! :D

30/7/08
1.200
7
38

Đây là cây thông Noen của bác Dongtahdsu :D . Thời buổi kinh tế suy thoái có khác, thông Noen cũng tiêu điều làm sao
Em lại lang thang

Chỉ có những nhành hoa này là vô tư với thời cuộc, vẫn bình yên một màu trắng giản dị mà thanh khiết
Em lại lang thang

Cái góc này được các tay máy trong đoàn sáng tác nhiều lắm. Phía xa xa dưới kia dường như hứa hẹn 1 địa điểm ọp ẹp lý tưởng cho anh em OS
Em lại lang thang

Mấy cái cây khẳng khiu này được bác Dongtahdsu gọi một cách trìu mến là "Dáng hao gầy"
Em lại lang thang

Và những "dáng hao gầy" dường như đã hút hồn bác. Vì vậy mà em có thể giới thiệu với các bác nguyên 1 series thế này
Em lại lang thang

Em lại lang thang

Em lại lang thang

30/7/08
1.200
7
38

sonpham13 nói:
Bác còn ảnh bay dù lượn nào ko? pos lên cho em ngắm với! thank
Cũng còn 1 số bác ạ. Nhưng hôm đó trời mây mù nên những ảnh nào xem được em đã post lên rồi. Hi vọng đợt tới trời nắng nhiều hơn để em có thêm ảnh phục vụ các bác :D

dongtahdsu nói:
@BB : Em bắt đầu cảm thấy là nhiều khi tự đi lang thang với ngồi nghe bác kể chuyện lang thang ...chưa biết cái nào thú hơn cái nào đâu ! :D

:D Thế bác đã bắt đầu cảm thấy phí ảnh chưa

O.S.P.D
29/8/08
1.405
28
38
DAO HOA DAO
www.vnexpress.net

BB.Aquarius nói:
:D Thế bác đã bắt đầu cảm thấy phí ảnh chưa

Em thấy giá như bác đừng edit lại cái câu trên thì hay ! Em đang muốn trả lời mà chưa kịp thì bác đã edit rồi ...!

Tiếp đi bác !
:D

30/7/08
1.200
7
38

Tiếp đây bác

Con đường lên đền bà chúa Thượng mỗi lúc 1 cao với những con dốc trơn, ướt ...
Em lại lang thang

... và những khúc cua tay áo đến nghiêng cả máy
Em lại lang thang

Đoạn này nhiều góc chụp đẹp quá nên bọn em quyết định dừng lại. Rừng ở đây cũng là những cánh rừng nhiệt đới với nhiều tầng thực vật đan xen.
Em lại lang thang

Bác Dongta say nước suối hay sao mà trời đất cũng say thế này
Em lại lang thang

Hạng F
10/11/07
5.231
405
83

Người đưa đường thật có tài dẫn dụ. Mỗi góc của đất rừng dường như đều thần tiên mời gọi cả...

Hạng D
5/4/07
1.791
606
113

Hôm nay lang thang mới mò được vào cái thớt của bác B.B.Q, đọc hết 5 trang mà thấy như đang ở rừng 16 năm về trước, hồi đó em vào năm thứ 1 ........... Ôi, xúc động quá, ko biết bao h mới được đi thăm Cúc Phương lần nữa, thời đại công nghiệp nên có lẽ hay đi biển hơn là leo núi.

Tập Lái
12/4/06
6
0
0
51
sonpham13 nói:
Bác còn ảnh bay dù lượn nào ko? pos lên cho em ngắm với! thank

Bác vào đây mà xem nè [link]http://www.flickr.com/photos/8180018@N08/sets/[/link]