Hạng F
10/11/07
5.231
405
83
Re:Em lại lang thang (phần 2)

Ngưỡng mộ BB dù mới một lần gặp gỡ! Người bạn gái dịu hiền giản dị và nhiều tài năng với một cuộc sống phong phú và trái tim luôn đong đầy xúc cảm.
Vậy là Thúy Phương lớp 11 Chu Văn An đã thành ra BB.Aquarius của hôm nay đó ư! Mình cũng từng đọc bài báo này, nhớ... những ngày tháng đó cũng biết bao là thân thương sôi động đối với bọn mình, ở một vùng đất khác...
Hãy giừ cho lòng mình trẻ mãi BB nhé!

30/7/08
1.200
7
38

otohanoi nói:
R.I. nói:

kỷ niệm của anh chị hoành tráng quá , nhận em làm đệ đi chị Phương nhé :D
Em lại lang thang
.

Hình như lại có người nhầm
Em lại lang thang
:D. Chị đã đính chính lại cho Dongtahdsu rùi mà
Mà vẫn phải xác nhận hả em. Chị tưởng em vẫn đang là hiền đệ đấy chứ:D:D

30/7/08
1.200
7
38

mợ tài nói:
Ngưỡng mộ BB dù mới một lần gặp gỡ! Người bạn gái dịu hiền giản dị và nhiều tài năng với một cuộc sống phong phú và trái tim luôn đong đầy xúc cảm.
Vậy là Thúy Phương lớp 11 Chu Văn An đã thành ra BB.Aquarius của hôm nay đó ư! Mình cũng từng đọc bài báo này, nhớ... những ngày tháng đó cũng biết bao là thân thương sôi động đối với bọn mình, ở một vùng đất khác...
Hãy giừ cho lòng mình trẻ mãi BB nhé!

Mợ Tài à, mợ lại ưu ái em quá rồi. Mợ mới là người mà em ngưỡng mộ đấy. Không phải em không biết mợ là linh hồn của XNL đâu nhé. Mới gặp 1 lần mà em đã khuyến luyến cái đằm thắm, sâu sắc, tình cảm và đầy trải nghiệm của mợ rồi. Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ mợ nhỉ. Em mong được gặp lại mợ một ngày nào đó thật gần.

30/7/08
1.200
7
38

phongluu nói:
Hoan hô cuộc tao ngộ của 2 bác RI & BB . Nể bác RI về tài giữ gìn kỷ vật.
Đây cũng là 1 cái hay của OS , Trước đây tôi cũng có 1 cuộc gặp gỡ bất ngờ với 1 ng bạn thân lưu lạc mà chả bao giờ lại nghĩ có thể gặp nhau trong đây .

Em cũng hi vọng được gặp lại bạn cũ đó bác. Nhưng đến giờ bác R.I vẫn chưa chịu xưng danh bác ạ :(

O.S.P.D
29/8/08
1.405
28
38
DAO HOA DAO
www.vnexpress.net

Em cũng bé cái nhầm vì lý do y như otohanoi ...thôi thì đành nhờ các bác bỏ quá cho ạ ! Về cái chuyện bác muốn tìm xem bác RI là ai thì em có Alo cho ngài Holmes và bác sĩ Watson , Họ khuyên là khả năng cao nhất bác ấy chính là (hoặc liên quan đến) 1 người trong tấm hình đó . Nếu vẫn không phải , họ khuyên bác nên khoanh vùng đối tượng ở những người làm việc trong ...Cục lưu trữ QG và hay lảng vảng ở chợ đồ cổ ...:D
. Chúc bác càng ngày càng vui như Tết ấy nhé ! Tà mỗ sẽ cố sống Thọ để tham dự cuộc chơi vì lý do ..." Không còn gì để mất " cùng với bác !:D
Thks !

30/7/08
1.200
7
38

dongtahdsu nói:
Em cũng bé cái nhầm vì lý do y như otohanoi ...thôi thì đành nhờ các bác bỏ quá cho ạ ! Về cái chuyện bác muốn tìm xem bác RI là ai thì em có Alo cho ngài Holmes và bác sĩ Watson , Họ khuyên là khả năng cao nhất bác ấy chính là (hoặc liên quan đến) 1 người trong tấm hình đó . Nếu vẫn không phải , họ khuyên bác nên khoanh vùng đối tượng ở những người làm việc trong ...Cục lưu trữ QG và hay lảng vảng ở chợ đồ cổ ...:D
. Chúc bác càng ngày càng vui như Tết ấy nhé ! Tà mỗ sẽ cố sống Thọ để tham dự cuộc chơi vì lý do ..." Không còn gì để mất " cùng với bác !:D
Thks !

Em không muốn tìm nữa đâu bác ạ. Cứ để cho quá khứ ngủ yên và vui với hiện tại thôi. Vui thì mới Thọ đc bác hỉ :D

O.S.P.D
4/12/06
701
23
63
Hà nội

@BB.A: Qua câu chuyện này, càng khâm phục nhưng gì bác có và bác đang làm
:):D

30/7/08
1.200
7
38

@ Bách: Bác lại định làm cho em ho hen cả đời đó à :D:D. Bác nói thế thì em cũng đành phải thức khuya dậy sớm mà pót bài típ vậy