Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com
RE: em mới đặt cọc Caren nên lấy may xăng hay máy dầu Các bác cho vài í kiến

Chúc mừng bác Nam-bean đã có quyết định, chắc chắn bác sẽ vui với cô vợ hai thôi bác à. Lát em bổ sung tên bác vào danh sách luôn bác nha.
Thứ 7, or chủ nhật các bác định cafe ở đâu vậy. Em nghĩ nên chỗ đường Lê Văn Lương cho thoáng, có gì cho em tham gia với các bác nha.

Hạng B2
29/7/07
342
14
18

Các bác ơi em đang dự định làm em máy xăng số sàn các bác cho em lời khuyên.

Hạng C
5/2/07
781
4
0
45

sao bác ko làm em máy dầu đi bác thời buổi xăng dầu tăng giá như hiện nay! e nó nặng gần 1.9 tấn thì máy xăng 2.0 kéo hơi yếu, bỏ quả khỏang to mồm của em nó thì máy dầu cool hơn nhiều do momen xoắn lớn hơn nên em nó kéo khỏe hơn. Đường VN mình đâu có nhiều đường cho bác lướt như nước ngoài đâu cần chi máy xăng, mà tụi châu âu toàn đi máy dầu ko đấy bác ạ! Chúc bác mua được xe như ý

Hạng C
21/10/07
714
15
18

Nói thật với các pác, em ko biết sau này thế nào chứ lúc em thử nghe máy con máy xăng này thì cực ngon em ru, em đã làm thủ tục cưới em nó rùi, mong lắm đến lúc đc đón em nó về dinh.
Em ở trong HCM nên ko thể ofline với các pac đc thế mới chán. tết em ra sẽ có vợ 2 ra theo em xin mời các pác vậy.
Nhân đây cho em hỏi là hôm wa em có cái topic tên là: Chào cac bác OS (New Carens)! giờ chả thấy em nó đâu nữa ko biết có bị xóa ko vậy?

Hạng B2
27/10/07
160
0
0

Trích đoạn: corola1.6

@ ph_h: Dạ em tên Hải bác ạ, có gì offline các bác cho em đi nhờ với nhé:D
Cảm ơn bác chứng mà tăng nhanh thì em mua luôn:)
:D

Bác Hải làm ở Bộ Tài Chính phải không ạ. Bác làm ở Vụ nào ạ, em cũng hay phải lên Bộ làm việc, nếu tiện bác cho em số điện thoại lúc nào em mời bác cafe.

Hạng B2
29/7/07
342
14
18

Khổ nổi bà già em không chịu máy dầu mà xe này đi có hao xăng dữ không các bác em nó nặng gần 1,9t ghê vậy bác.Vậy trung bình em nó đi cở 10l/100km không các bác.

Hạng C
21/5/05
676
0
0

Bác hunghtm ở hà nội à? hôm nào bác rảnh hoặc hội CR offline bác cho em theo với để em xin cưỡi thử em CR máy xăng xem thế nào, em cọc rồi AT xăng nhưng tận tháng 1 mới được nhận xe. Chẳng biết em máy xăng chạy thế nào vì bên TH không có xe thử, lần trước em sang thì chỉ có mỗi em máy dầu đang giao khách. Thanks bác trước ạ!
Trích đoạn: hunghtm

Trích đoạn: nam_bean

Xin thỉnh giáo bác nào có em CR AT xăng ạ, xin các bác cho vài nhận xét về vụ tiêu thụ xăng của em này vì tôi cũng đang được khuyên là 2.0 thì nên dùng máy xăng. Xin cảm ơn các bác nhiều!

Em đang chạy AT xăng, hôm qua đi ăn cưới ở Quảng Ninh nên em để ý vụ tiêu thụ nhiên liệu cho bác. Vì em mới chạy xe nên có lẽ hơi tốn xăng 1 chút, cỡ khoảng 14-15L/100km. Theo em bác nên chọn máy xăng đê vì chạy trong phố máy xăng ....sướng hơn máy dầu nhiều!!!!

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83

Trích đoạn: ETOMO

Khổ nổi bà già em không chịu máy dầu mà xe này đi có hao xăng dữ không các bác em nó nặng gần 1,9t ghê vậy bác.Vậy trung bình em nó đi cở 10l/100km không các bác.
Trùi, xe 2.0 mà bác kêu nó uống 10L sao được bác. Em đã có topic thống kê tiêu thụ. Máy xăng AT khoảng 13-14L/100km nội thành - mở máy lạnh thường xuyên. Đừơng trường khoảng 8-9L bác ạh

Hạng B2
20/9/07
434
7
18

máy xăng đi bác. Đi vừa bốc, bền, tiếng nổ êm ru bác ạ nhưng chỉ có cái là tốn hơn máy xăng và Euro III và Euro IV bác ạ

Hạng B1
10/9/07
99
0
0

Trích đoạn: Everest 2.6

Bác hunghtm ở hà nội à? hôm nào bác rảnh hoặc hội CR offline bác cho em theo với để em xin cưỡi thử em CR máy xăng xem thế nào, em cọc rồi AT xăng nhưng tận tháng 1 mới được nhận xe. Chẳng biết em máy xăng chạy thế nào vì bên TH không có xe thử, lần trước em sang thì chỉ có mỗi em máy dầu đang giao khách. Thanks bác trước ạ!
Trích đoạn: hunghtm

Trích đoạn: nam_bean

Xin thỉnh giáo bác nào có em CR AT xăng ạ, xin các bác cho vài nhận xét về vụ tiêu thụ xăng của em này vì tôi cũng đang được khuyên là 2.0 thì nên dùng máy xăng. Xin cảm ơn các bác nhiều!

Em đang chạy AT xăng, hôm qua đi ăn cưới ở Quảng Ninh nên em để ý vụ tiêu thụ nhiên liệu cho bác. Vì em mới chạy xe nên có lẽ hơi tốn xăng 1 chút, cỡ khoảng 14-15L/100km. Theo em bác nên chọn máy xăng đê vì chạy trong phố máy xăng ....sướng hơn máy dầu nhiều!!!!

Em ở HN bác Everst ah! Wéo căm bác, chắc để cuối tuần bác có thể chạy thử em nó (ngày thường em hơi bận, toàn chạy lung tung!!)!!