Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com
RE: em mới đặt cọc Caren nên lấy may xăng hay máy dầu Các bác cho vài í kiến

Em cũng vote 1 phiếu cho bác Civic, nếu được suy nghĩ lại chắc em quyết máy xăng. Vì hồi đó nghe giới thiệu công nghệ mới, nghe xuôi tai quá nên quyết em máy dầu. Chúc bác Etomo nhanh có vợ 2, bác cho em thông tin để em cập nhật vào hội CRC bác nha.

Hạng B2
29/7/07
342
14
18

Vâng xe em chưa lấy cuối tháng 12 này em mới có xe em mua màu đen máy xăng số sàn loại có chỉnh nhạc trên tay lái,em tên KHIÊM nhà ở HÓC MÔN số phone 0984.175.075.Bác cho em nhập hội cho vui nhé bác.

Hạng D
9/1/06
2.596
11.559
113
HCM

con Caren này đăng ký được mấy chỗ vậy bác? Nhìn em này, em đoán chắc chỉ được 5 chỗ, nhưng sao thấy dài gần gần như Innova rồi.

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83

Troài, con này 7 chỗ đó bác... nó là 5 chỗ khi bác gấp 2 ghế sau lại thôi :D

Hạng B2
27/10/07
338
0
0
TP.HCM

Hồi xưa máy Dầu thì các bác kiu ồn giống máy cầy........ Bây giờ công nghệ máy Dầu mới rùi, giải quyêt được nhiều vần đề : máy êm hơn, Đề - pa nhanh hơn..... thì các Bác lại đem so sánh với máy Xăng :) Hết nói nổi !!!!!
Em có vài dòng í kiến với các Bác đang phân vân giữa Xăng và Dầu : Đã đi xe KIA là xe rẻ tiền rùi ==> Đã đi xe rẻ tiền là có tính toán đến điều kiện Kinh Tế ==> Xe nào Kinh Tế hơn là Phang.
Mai mốt có điều kiện Khá Hơn thì mua xe Xịn, máy xăng lun cho sướng !

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83

Hehehe, bác cứ nói thế, chứ cái xe đã 30K rồi, em cũng không coi là rẻ tiền nữa, với lại giá máy xăng với dầu cũng khác nhau, tùy điều kiện sử dụng mà cân nhắc bác ạ.

Hạng B2
18/3/07
231
0
0
53
Hanoi

Trích đoạn: civic

Troài, con này 7 chỗ đó bác... nó là 5 chỗ khi bác gấp 2 ghế sau lại thôi :D
Xe này 2 chỗ các bác ạ nếu các bác gập phẳng cả hàng ghế thứ 2 và thứ 3.
Em nghe Tây đồn là năm tới (2008) Chính phủ VN sẽ không bù lỗ xăng dầu nữa. Như vậy, cả giá xăng và giá dầu đều tăng nhưng chênh lệch giá xăng/giá dầu cũng lớn hơn. Khi đó, máy dầu như em cũng được an ủi phần nào.

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83

yeah... giá càng tăng thì chênh lệch cho tiền cơm tháng của 2 em nó càng nhiều... máy dầu là quá tiết kiệm rồi bác ạh... sao lại phải an ủi hả bác... máy dầu của bác là niềm mơ ước của bao nhiều người đó!
Enjoy bà 2 nhé bác! :D