Hạng B2
27/7/15
177
191
43
Em k có điều kiện nên chỉ chơi xe cũ, xe cũ còn nuôi khoẻ thì xe mới đập hộp đến 50k km (tạm gọi là vừa hết BH) thì chi phí k đáng là bao so những gì con xe nó mang lại
đấy, khi nào bác chơi 1 thời gian dài chơi từ xe mới trở đi bác mới hiểu cảm giác, với xe bác từ khi bác mua chạy dc thêm bao nhiêu rồi.

Bác mua chiêc BMW nào chạy từ khi mua về, thêm dc 50k mà ko hao như bác nói ko?

O_O
Hạng B2
13/3/15
102
101
43
45
Đại gia mà bị xe nó hành thì không phải đại gia. Nhiều người đối xử với xe Đức mà như xe Nhật thì nó hư lên hư xuống là đúng rồi, đặc biệt là nữ nữa. Xe Đức cần sự nuông chiều hơn.

Em mê xe Đức từ nhỏ nhưng nhát chết nên máu dồn tới não nhiều phen mà cũng phải chờ 10 năm mới dám mần 1 em. Mua xong không hối tiếc vì mình đã dự phòng một khoảng ngân sách khoảng 20% giá trị xe để bảo dưỡng nó. Sau này có chi dùng gì đỡ xót.

Hạng B2
27/7/15
177
191
43
Vấn đề những người nói ko hao hay ít hao là mới mua xe hoặc cũng vừa đem ra gara sửa rồi mới chạy thêm dc chục nghìn cây.

Bác @vaydoha nên xem xét kỹ.

• Like
Reactions: vaydoha
Hạng B2
27/7/15
177
191
43
Đọc bài này : http://vnexpress.net/tin-tuc/oto-xe...nam-the-nao-la-mot-chiec-oto-tot-3376077.html

Lên cao tốc chạy 120kmh. Mời cái thánh Toy vĩnh phúc và các em Hàn Thaco phát biểu về độ bền và bảo dưởng rẻ hơn xe BIM.
bác ơiii, xe hàn thaco giờ vẫn chạy dc lên 120km phà phà vậy, cũng đầy đủ các yếu tố an toàn.
Với ở đây thu nhập vn mình còn thấp, giá xe còn cao người dân còn khổ nhiều, mua dc cái xe đã khó lắm rồi.
Ai chả biết xe đức bền, xe đức tốt nhưng mấy ai chơi dc.

Hạng B2
8/4/15
177
224
43
Hồ Chí Minh
Em k có điều kiện nên chỉ chơi xe cũ, xe cũ còn nuôi khoẻ thì xe mới đập hộp đến 50k km (tạm gọi là vừa hết BH) thì chi phí k đáng là bao so những gì con xe nó mang lại.
Em trả lời cho bác vui lòng chứ thực sự cũng k cần thiết ;)
Em giống bác nè.

• Like
Reactions: 325iE46
Hạng D
15/2/14
3.450
6.445
113
bác ơiii, xe hàn thaco giờ vẫn chạy dc lên 120km phà phà vậy, cũng đầy đủ các yếu tố an toàn.
Với ở đây thu nhập vn mình còn thấp, giá xe còn cao người dân còn khổ nhiều, mua dc cái xe đã khó lắm rồi.

Lên 150 cũng lên nổi, quan trọng làm cảm giác lái khi đạt ở tốc độ cao í .

• Like
Reactions: The Death
Hạng B2
4/6/12
218
181
43
Em k có điều kiện nên chỉ chơi xe cũ, xe cũ còn nuôi khoẻ thì xe mới đập hộp đến 50k km (tạm gọi là vừa hết BH) thì chi phí k đáng là bao so những gì con xe nó mang lại.
Em trả lời cho bác vui lòng chứ thực sự cũng k cần thiết ;)

Thôi em xin phép dừng topic này lại vì đã có thể kết luận cho bản thân và tránh xích mích anh em trong diễn đàn vì quá nhiệt tình tư vấn. Kaka
Kết luận là: tiền nào của nấy, ai cũng phải thừa nhận em Bim là 1 hot girl đẳng cấp thứ thiệt, ko nửa vời, ngoại hình lẫn tính cách, nên cái giá để em ở bên mình là xứng đáng.
Và, mỗi người sẽ có cách đến với em đó khác nhau, ai đủ điều kiện thì nuôi em í tốt hơn và khỏe hơn.
Còn bản thân em tự nhìn lại thì chắc chưa phải thời điểm.
Nhưng cũng biết đâu 1 ngày máu dê nổi lên thì em lại có topic khoe hot girl ạ...

Cám ơn các bác nhiều.

Hạng B2
27/7/15
177
191
43
Lên 150 cũng lên nổi, quan trọng làm cảm giác lái khi đạt ở tốc độ cao í .
vâng e biết, ai ko mong muốn cảm giác chắc chắn, ko bồng bềnh, cái này xe đức đáp ứng dc, nhưng ý e để chơi dc rất oải bác ơi.

Hạng D
5/6/13
2.751
3.679
113
www.vinhphutung.com
Thôi em xin phép dừng topic này lại vì đã có thể kết luận cho bản thân và tránh xích mích anh em trong diễn đàn vì quá nhiệt tình tư vấn. Kaka
Kết luận là: tiền nào của nấy, ai cũng phải thừa nhận em Bim là 1 hot girl đẳng cấp thứ thiệt, ko nửa vời, ngoại hình lẫn tính cách, nên cái giá để em ở bên mình là xứng đáng.
Và, mỗi người sẽ có cách đến với em đó khác nhau, ai đủ điều kiện thì nuôi em í tốt hơn và khỏe hơn.
Còn bản thân em tự nhìn lại thì chắc chưa phải thời điểm.
Nhưng cũng biết đâu 1 ngày máu dê nổi lên thì em lại có topic khoe hot girl ạ...

Cám ơn các bác nhiều.
Nếu bác mua xe cũ thì e có thể tư vấn hoặc xem xe giùm bác, còn phụ tùng có thể vào web của em tham khảo sơ qua để thấy nuôi bim cũng k tốn kém mấy nếu chọn đc chất xe ngon ngay từ đầu ;)

www.vinhphutung.com

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: vaydoha