Hạng B2
27/7/15
177
191
43
mấy bác trong này ko biết có chạy qua bim bao giờ chưa mà phán hơn thánh
bim là dòng cao cấp hơn hẳn mấy em hàn và nhật ,ai từng đi hàn sau 40k 50k thì sao ạ có bị hư hỏng gỉ nhiểu ko (cỏ bảo dưỡng đầy đủ) ,nếu các bác phán ko thì bác chủ suy nghĩ về xe cao hơn tốt hơn thử xem
1 con xe như bim hay mer ,nếu bác chủ mua xe đời từ 2013 trở lên cái quan trong xem sổ bảo dưỡng có đầy đủ ko ,chạy bao nhiêu km ,nói thật mấy dòng này thì bác chạy 60k 70k mà bảo dưỡng đung khuyễn cáo của hảng thì bác cứ vô từ ,
làm gì có chuyện xì nhớt tè le ,trừ khi đâm đụng
em chốt cho bác chủ dễ quyết ,1 tháng bác để heo 5tr ko kể xăng chạy hàng ngày nếu bác đi nhiều ,còn đi ít thì bác để 4tr là dc rồi ,tiền đó bác để bảo dưỡng và thay phụ tùng ,đấy là em tính dư dả còn bác chạy nương chân và thuộc dạng yêu vợ thì số tiền đó cứ gọi là vô tư
;))) chơi Bim bao giờ chưa bác mà nói vô tư đúng theo lịch bảo dưỡng là ko sao ;)))

Hạng C
5/5/16
617
979
93
Chơi Hotgirl mà sợ tốn là không ổn rùi... em nó chảnh choẹ lắm.... phải "bi bi nhiu thì bi" mới chịu nổi...
Nhưng cám giác ngồi trên em hotgirl thì đáng đồng tiền mắy bác nhể!!! Kaka

Hạng B2
4/6/12
218
181
43
2015 thì quất khỏi suy nghĩ còn không mua xe em em bán luôn kkk
Xe bác là con nào ạ?

Lăn tăn vậy ko chơi xe đức được đâu pác. Đừng có đùa với mấy em đức pác ạ. Đơn giản nhất là đợt xăng bẩn vừa rồi. Xe nhật, hàn vào hãng sửa mất 2 củ. Mấy em đức này đi trăm củ như chơi.
Em sợ cái cảnh này nhất, ngáo đá như chơi.

Rước bim cũ thì cứ tìm đến bác Cubibmw thì vẫn ngon - lành - bổ - rẻ mà bác
Bác Cubibmw chuyên bán bi ạ?

• Like
Reactions: conbimbim
Hạng B2
4/6/12
218
181
43
Theo như các comment của các bác thì em thấy mội tháng phải dư ra tầm 4-5tr để chu cấp son phấn cho em hot girl này.
Nhưng chắc là đáng, chưa nói về máy móc vì em chưa được chạm ẻm bao giờ, nhưng độ an toàn chắc là cao (em quan tâm cái này nhất vì có con nhỏ)
Bạn em thì bảo S3 băng sau chật chội, em đang tăm tia lên X3 đời 2014 trở lên, bác nào có cao kiến về em này ko ạ?

Hạng B2
23/8/11
438
373
63
;))) chơi Bim bao giờ chưa bác mà nói vô tư đúng theo lịch bảo dưỡng là ko sao ;)))
Nếu bác đưa ra khái niệm ""CHƠI BIM" thì đúng là có nhiều chuyện để nói vì đúng là không phải cứ bảo dưỡng đúng hạn thì hotgirl không sao. Điều đó phụ thuộc vào độ chơi Bim của bác, tức là độ, nâng đời .v.v.

Còn bác chủ có vẻ chỉ là muốn mua Bim và chạy để làm quen với nó mà thôi!

• Like
Reactions: vaydoha
Hạng B2
27/7/15
177
191
43
Nếu bác đưa ra khái niệm ""CHƠI BIM" thì đúng là có nhiều chuyện để nói vì đúng là không phải cứ bảo dưỡng đúng hạn thì hotgirl không sao. Điều đó phụ thuộc vào độ chơi Bim của bác, tức là độ, nâng đời .v.v.

Còn bác chủ có vẻ chỉ là muốn mua Bim và chạy để làm quen với nó mà thôi!
vâng, e chỉ can, chỉ chơi xe đức khi tiền rủng rỉnh hoặc am hiểu sâu về bim, chơi xe đức có cái sướng của xe đức nhưng khi em nó cảm sổ mũi thì hầu bao ra nhiều lắm.

Chơi xe đức thì khi nào vài triệu đến vài chục triệu không thành vấn đề thì hãy nên chơi, ko đến lúc nhìn báo giá sửa chữa xỉu ngay tại chỗ đấy.

Hạng B2
23/8/11
438
373
63
vâng, e chỉ can, chỉ chơi xe đức khi tiền rủng rỉnh hoặc am hiểu sâu về bim, chơi xe đức có cái sướng của xe đức nhưng khi em nó cảm sổ mũi thì hầu bao ra nhiều lắm.

Chơi xe đức thì khi nào vài triệu đến vài chục triệu không thành vấn đề thì hãy nên chơi, ko đến lúc nhìn báo giá sửa chữa xỉu ngay tại chỗ đấy.
Đồng ý với bác! Không phải phân biệt nhưng nếu còn lăn tăn về tiền bạc như bác nói thì ko nên chơi em nó làm gì kẻo có ngày "tẩu hỏa nhập ma".