Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Báo cáo các bác là trong 1 lần tâm sự với Suven về lẩu đầu cá ở Châu Văn Liêm.
Suven thì thầm với em là biết nhiều tiệm ăn của người Hoa ngon lắm kiểu lẩu gì đấy ở Nguyễn Chí Thanh - cũng gần chỗ hôm nọ có con rắn bò ra.

Nên em muốn Suven dẫn mọi người (hoặc riêng em cũng được) ra đấy thưởng thức nhân dịp có vài ngày nghỉ lễ 30-04.

Trong lúc chờ đợi Suven giả lời em đồ rằng bác Tiêu Kiếm cũng nhảy vào muốn chứ không thể để em một mình một ngựa được :D

Last edited by a moderator:
Chi hội phó BFC
1/12/09
972
0
0
Re:Em muốn Sunven

Chổ Suven nói là lẩu đầu cá Ng Chí hanh - Hà Tôn Quyền bác ạ. E thì không hảo cá lắm, hơn nữa nếu bụng bác íu thì bác nên thủ sẵn thuốc tiêu chảy cho e. E cược với bác là bác ăn xong người sẽ mệt mỏi, bủn rủn, íu ớt, xanh xao, mất sinh lực...hổng làm gì được hết
Em muốn Suven

E thì có ý định rủ riêng Suven 30/4 đi ăn lẩu đầu cá ngựa ( hải mã ) tuốt ngoài vịnh Vĩnh Hy ( chắc phải 3 ngày "2 đêm" :)). Mà công dụng của cá ngựa chắc Suven cũng bít: tráng dương ( hổng bít dương gì.hehe ), bổ thận, tăng sinh lực, tăng sức bền, giảm lo âu, tăng ham muốn...nói chung là hải mã nó làm...tăng dân số!
Em muốn Suven

Vậy theo bác Suven sẽ chọn óp sần nào đây??!!:)

Em muốn Suven

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46

Đúng là nhân bảo như thần bảo :D Suven chưa thấy đâu đã thấy bác Tiêu Kiếm lên tiếng rồi

Thôi thì xa hoa em không đua theo

Em tìm sự khác biệt bằng lãng mạn vậy

Đang lãng mạn thì gặp ngay vnphoto của má Hào :mad:

Đầu trọc bên dưới là em đấy

Hạng C
26/3/08
738
1
0
41
HCMC

@Tự Xé Đồ: Sếp ơi, sếp muốn ng ta mà cái tên ng ta sếp còn viết sai. Lần sau sếp đưa Thư ký duyệt trước nhé, không là E cho HT thành "xếp xó" luôn đấy :mad:

ncm
Hạng B2
23/5/08
339
0
18
35
OSCF

Chuyện gì trong này mà bí hiểm dzậy ta???
:D

Hạng D
16/9/07
1.589
6
38
49
*** HT Tự xé đồ trong vai Quan Huyện
*** HP Tiêu Chảy trong vai Thầy Đề
*** Suven-Lee trong vai.......Thị Hến...:D:D:D
quan chức ngày xưa có Quan Huyện và Thầy Đề Thầy Lý trong chuyện "Ngao Sò Ốc Hến" còn ngày nay thì có HT và HP

Hạng B2
29/9/09
184
0
0

@Tiêu kiếm: hôm trước sau ngày SN e, a hỏi có thấy hình a về nhà con rắng bò ra không? lần này ra ngoài đó ăn đầu cá ngựa mà a lại về nhà con cá ngựa mới bò ra nữa thì khổ e, kiểu này chỉ tăng dân số nhà a thôi, Bác sĩ trung y nói là phụ nữ mà ăn cá ngựa xong là ngựa liền cơ, thôi! chắc ở nhà cho lành :p:D

@tuxedo: Bác tổ chức ăn chơi cho mấy ngày lễ đi, nghĩ mấy ngày mà không được ăn chơi j thì tiết quá.

Chi Hội Trưởng P.O.C

suven_lee nói:
@Tiêu kiếm: hôm trước sau ngày SN e, a hỏi có thấy hình a về nhà con rắng bò ra không? lần này ra ngoài đó ăn đầu cá ngựa mà a lại về nhà con cá ngựa mới bò ra nữa thì khổ e, kiểu này chỉ tăng dân số nhà a thôi, Bác sĩ trung y nói là phụ nữ mà ăn cá ngựa xong là ngựa liền cơ, thôi! chắc ở nhà cho lành :p:D

@tuxedo: Bác tổ chức ăn chơi cho mấy ngày lễ đi, nghĩ mấy ngày mà không được ăn chơi j thì tiết quá.

Thành con quỷ ngựa .hehehe

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46

Em chỉ đi đá banh được thôi
Mấy ngày kia đi phục vụ gia đình rồi.

Thôi mợ nhậu nhóm nhỏ với Tiêu Kiếm đi.

@ Tiêu Kiếm - nếu không kham nổi ngựa bác cần sự trợ giúp cứ gọi em.