pnp confirmed
Hạng C
14/6/11
503
1
18
47
SAI GON
Em thấy áp suất lốp khá quan trọng cho an toàn khi vận hành xe. Em định gắn 1 bộ cảm biến áp suất lốp cho focus. Các bác có kinh nghiệm vụ này chia sẻ giúp em với. thanks.

Last edited by a moderator:
LK
Hạng D
8/9/04
1.948
19
38
Chợ Lớn
Sao bác nói cũng ko định...chung thuỷ với e nó...mà....lên đồ cho e nó nhiều dữ vậy :D:D?
Nói chơi chứ bác Dalatlegan đi chiếc xe y như bác, giống cả màu xe:D có gắn bộ này đó ! Bác hỏi bác ấy thử xem.

Hạng B2
13/9/12
257
67
28
wwwsuachuaipad.vn
hỏi ngu tí gắn cái này để đo cái bánh xe nếu nó kg đủ là áp xuât là mình đi bom hả mí bác hay là để tránh nó bể vậy

pnp confirmed
Hạng C
14/6/11
503
1
18
47
SAI GON
kaka. Chơi thì chơi, khi nào bán tháo ra. thanks bác. để em hỏi cụ ấy.
LK nói:
Sao bác nói cũng ko định...chung thuỷ với e nó...mà....lên đồ cho e nó nhiều dữ vậy :D:D?
Nói chơi chứ bác Dalatlegan đi chiếc xe y như bác, giống cả màu xe:D có gắn bộ này đó ! Bác hỏi bác ấy thử xem.

Hạng D
13/1/11
2.425
32.524
113
Xe em có 1 lần chạy 50km, ghé trạm đổ xăng mới thấy xe không còn tý hơi :mad::mad::mad::mad::mad:.
Mà trước đó toàn đạp 80km/h, giờ nhớ lại vẫn còn hãi

Hạng D
13/1/11
1.235
44
48
13
Bác làm con HUD kèm bộ cảm biến áp suất lốp, các thông số như tốc độ, vòng quay máy, nhiệt độ nước làm mát, áp suất lốp đều được cảnh báo và chiếu lên kính... rất cool
giá 6 chai :mad:

pnp nói:
Em thấy áp suất lốp khá quan trọng cho an toàn khi vận hành xe. Em định gắn 1 bộ cảm biến áp suất lợp cho focus. Các bác có kinh nghiệm vụ này chia sẻ giúp em với. thanks.
Rất nên lắp bộ này, chạy xe cho an toàn và tạo thói quen kiểm tra áp suất lốp hàng ngày để mình có thể hoàn toàn yên tâm khi tham gia giao thông. E lắp bộ HUD+ TPMS cũng được 2 năm rồi thấy rất ổn...

Hạng C
19/9/10
953
48
48
54
Em gắn của bác Tommy trên OS hết mấy triệu, nhưng nó báo loạn xạ (báo đèn & tiếng tít tít) hoạt động không ổn định, lúc không bị gì nó cũng báo nhấp nháy, phải dừng xe nhảy xuống kiểm tra, hiện giờ em chán quá tháo cái cảm biến áp suất lốp ra luôn, chỉ còn dùng duy nhất chức năng báo tốc độ HUD trên kính lái.

Tập Lái
19/11/12
42
0
0
55
Happy Car nói:
Em gắn của bác Tommy trên OS hết mấy triệu, nhưng nó báo loạn xạ (báo đèn & tiếng tít tít) hoạt động không ổn định, lúc không bị gì nó cũng báo nhấp nháy, phải dừng xe nhảy xuống kiểm tra, hiện giờ em chán quá tháo cái cảm biến áp suất lốp ra luôn, chỉ còn dùng duy nhất chức năng báo tốc độ HUD trên kính lái.
Em cũng lắp ,nhưng rất ổn .
Ban đầu bị chỗ gara lắp ẩu ,báo hại lốp em bị mất hơi mấy lần.Gọi bên bác Tom kiểm tra > mang gara khác làm lại tí xong ,đến giờ thì quá ổn .Lốp mõng nên non khó nhận biết bằng mắt thường.Nhờ HUD nên giờ lốp nào non nó nháy nháy ngay ...
Vậy cái này hên xui hả bác :D