hmq confirmed
Hạng D
26/5/08
2.391
2.322
113
HCM
vietnamwcm.wordpress.com
đúng rồi bác, em chỉ cài app trên smart phone để xem thử thôi

Chọn vị trí khuất, không nhìn trực tiếp mà chỉ là ảnh phản chiếu qua kính lái; Nếu đúng HUD chuyên dụng sẽ có chức năng tự điều chỉnh độ sáng; một số loại đủ sáng để không cần tấm phim tối màu --> không chói gì cả! Chỉ là vấn đề quen, thích hay không thôi.

Hạng D
28/5/09
1.001
1.570
113
Xe em Fortuner

Loại này cắm trực tiếp cổng OBD/OBDII là ok nên bác khỏi lo. Đặt xong 10 ngày đến. Mình thích cái này vì nó chỉ thể hiện tốc độ, vòng tua máy và giờ nên không bị rối với nhiều thông tin. Có cài chức năng tốc độ tối đa, nếu chạy vượt thì sẽ báo tít và biểu tượng đèn đỏ chớp lên. Và một số chức năng khác: điện bình...

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng B2
3/8/12
295
272
63
Tháo ra thay thôi bác. Mua pin 2450 Sony 50k/viên. Đục cảm biến ra thay.
Bác làm chưa? Nếu đã làm rồi thì hướng dẫn anh em với.
Em cũng đã sài3 năm cũng bắt đầu có triệu trứng hết pin mà chưa biết giải quyết ra sao !

Cảm ơn bác !

• Like
Hạng D
29/11/04
1.821
14.943
113
Bác làm chưa? Nếu đã làm rồi thì hướng dẫn anh em với.
Em cũng đã sài3 năm cũng bắt đầu có triệu trứng hết pin mà chưa biết giải quyết ra sao !

Cảm ơn bác !
Em làm 3 bánh rồi. Còn 1 bánh chưa hết nên chưa làm. Của em thì gần 5 năm. Bánh nào Nó hết pin là hết cái kịch. Hú inh ỏi.
Để về nhà em kiếm hình post. Cũng dễ.

• Like
Hạng B2
3/8/12
295
272
63
Em làm 3 bánh rồi. Còn 1 bánh chưa hết nên chưa làm. Của em thì gần 5 năm. Bánh nào Nó hết pin là hết cái kịch. Hú inh ỏi.
Để về nhà em kiếm hình post. Cũng dễ.

Cảm ơn bác Shpy.

Em cũng đã xem một số hình bác đã post trên. Như vậy phải tháo van ra , xử lý thay pin xong và lắp lại.
Thời gian nếu chuẩn bị đầy đủ có đến 2h không bác?

• Like
Hạng D
29/11/04
1.821
14.943
113
Cảm ơn bác Shpy.

Em cũng đã xem một số hình bác đã post trên. Như vậy phải tháo van ra , xử lý thay pin xong và lắp lại.
Thời gian nếu chuẩn bị đầy đủ có đến 2h không bác?
Nếu chuẩn bị đầy đủ, không tính thời gian vác bánh chạy ra và về hàng lốp thì làm chắc 15p.

• Like
Hạng B2
3/8/12
295
272
63
Nếu chuẩn bị đầy đủ, không tính thời gian vác bánh chạy ra và về hàng lốp thì làm chắc 15p.

Bác cho em hỏi : Thời gian chờ keo epoxy A/B đông cứng là bao lâu để có thể lắp đc và chạy ngay?

Cảm ơn bác Shpy !

• Like
Hạng D
29/11/04
1.821
14.943
113
Bác cho em hỏi : Thời gian chờ keo epoxy A/B đông cứng là bao lâu để có thể lắp đc và chạy ngay?

Cảm ơn bác Shpy !
Chắc 5-10p à. Trong thời gian mang ra hàng gắn vào bánh rồi về gắn bánh vào xe thì cũng 20p rồi. Trừ khi bác có máy hàn chì ngồi làm tại chỗ. Có điều ra đó nhờ vả em ngại nên toàn tới hàng ép phát, thò tay tháo cảm biến mang về nhà làm.

• Like