Hạng B2
2/1/05
151
1
0
53
HN
Sáng nay tôi ngồi đợi người bạn thấy một chiếc Camry đời mới có thể tự động cụp và mở gương chiếu hậu được (giống như Merc hay BMW), không biết đây là chế thêm vào hay nguyên bản của nó thế nhỉ??
Hôm trước tôi cung nghe một ông bạn xa gần (không quen lắm) nói rằng có thể chế được gương tự động gập và mở giống như Mer cho xem Premacy. Không biết có đúng không?
Tôi thấy cái vụ gương cụp ra cụp vào cũng hay và tiện, không biết có thể làm thêm chức năng này được không nhỉ?? Nếu có, lên tiếng quảng cáo cho tôi biết mới. Thanks...

Hạng B2
2/1/05
151
1
0
53
HN
RE: Gập gương bằng điện của xe Camry??

hehehe..ở chỗ tớ toàn đi xe Uoát hoặc xe thiết giáp thôi... Lâu lâu thì đi Tàu Chiến và trực thăng về Hà Nội chơi ...

Nếu lắp được cho Pre, không biết có lắp được cho các loại khác không nhỉ, và lắp không biết có phức tạp và tốn tiền không?? Bác nào có nhiều kinh nghiệp bật mí cho tôi biết mới, lâu lâu mới về đất liền học hỏi, để về lắp cho mấy cái xe BMP2 (thiết giáp) ngoài đảo cho tiện...

Hạng C
23/9/04
565
4
18
56
Interstate Highway

bác PVNAF vào đây chịu khó đọc lại nhé, xem họ có lắp được gương gập cho chiếc Mig17 của bác không:
http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=60079

Hạng B2
2/1/05
151
1
0
53
HN

Cam on cac bac, cai vụ guong gap dien nay ma lap duoc cho may con xe thiet giap và truc thang Mi8 o Dao tôi thi tiện phải biết. Ngày mai tôi sẽ ra phố Đỗ Ngọc Du hỏi thử mới được. Cam on bac haisnguyen da chi giúp cai link, weekend nay chắc phải ngồi đọc hết lại 4rum một lượt ...

Tập Lái
27/6/06
29
0
0
www.otosaigon.com

Lên hàng tre,36 thì phải 1.4 triệu như Cam 3.0 luôn.Tắt chì khóa thì gập, bật chìa khóa thì xòe, Tiện phết