Tập Lái
17/10/13
3
0
3
40
e là thành viên mới, mong các cao thủ chỉ giúp. Số là em mới vừa lấy con musso đời 2000 mà sao khi chạy đường trường tay lái run quá, bánh sau thì lắc mông kinh khủng, kiểm tra rotuyn trước thấy có độ rơ mà ra khu ADV hỏi mua rotuyn không có bán, đang tính đưa đi phục hồi lại, các cao thủ cho em xin ý kiến với ạ. Nếu mua rotuyn mới thì mua ở đậu ạ.

Tập Lái
17/10/13
3
0
3
40
Cân chỉnh độ chụm bánh xe và cân thước lái chắc chắn là em sẽ phải kiểm tra bác ạ, nhưng em muốn hỏi thêm chỗ mua mấy cái rotuyn ở đâu ạ ? Và giá khoảng bao nhiêu để em biết mà chuẩn bị

Hạng B2
10/3/11
168
33
28
Ho Chi Minh
- E góp ý thêm lời các bác ở trên là : Bánh sau lắc có thể do vỏ xe phù, bác đội lên và quay bánh xem, còn rotuyl bác ghé Quang Vũ ngay góc HMD ADV chưa ? Nếu không có thì cứ ra Trần Hưng Đạo thẳng tiến thôi ợ ! Xài đồ hãng được cái chất lượng & bền nhưng giá cực mắc ạ !

Hạng D
4/5/10
1.746
41
48
66
cf2d.goodforum.net
Ra ADV. Không gì không có , ngon bổ rẻ, đồ nhập về nhiều lắm, người ta sẵn sàng chỉ chỗ cho mình tới nếu mình biết ăn nói và dễ thương như VT.

Hạng B2
8/4/13
200
40
28
Bình Tân
Musso_2000 nói:
e là thành viên mới, mong các cao thủ chỉ giúp. Số là em mới vừa lấy con musso đời 2000 mà sao khi chạy đường trường tay lái run quá, bánh sau thì lắc mông kinh khủng, kiểm tra rotuyn trước thấy có độ rơ mà ra khu ADV hỏi mua rotuyn không có bán, đang tính đưa đi phục hồi lại, các cao thủ cho em xin ý kiến với ạ. Nếu mua rotuyn mới thì mua ở đậu ạ.
Lúc nào bác ghé Garage Duy Thạch em xem cho. Bên em nhập hàng chính hãng Ssangyong, cai gì cũng có mà giá cả phải chăng bác ạh. Có gì bác call em nhé.

Hạng D
20/5/05
2.992
12
38
47
thoaiht nói:
Musso_2000 nói:
Lúc nào bác ghé Garage Duy Thạch em xem cho. Bên em nhập hàng chính hãng Ssangyong, cai gì cũng có mà giá cả phải chăng bác ạh. Có gì bác call em nhé.

Đem vào gara thì nói làm gì...Anh em cần hỏi thì bác biết chỉ vài chiêu cho anh em có thể xoay sở.