Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com
Gởi các bác BQT nhé:
Em thấy có 1 số chủ đề rất cũ, nhưng vì có 1 số Mem mới vào nên không biết thế là lôi ra, trả lời nhiếu khi trớt quớt bởi vì lâu quá rồi. Vậy em có đề nghị này:
1. Nếu là bài cũ nhưng chuyên về kinh nghiệm, kỹ thuật thì các bác nếu có thể thì cho em nó 1 cái xì tích
2. Những bài cũ không bao hàm ý trên thì khoá lại (vẫn vào xem bình thường nhưng không post reply được)
Ngoài ra nếu nhiều chủ đề về kỹ thuật, kinh nghiệm quá nếu dán đầy sẽ không đẹp mắt thì các bác có thể tập hợp em nó lại (liên kết lại những cái liên quan), hay đưa nó vào "Thư Viện OS" cũng được ạ!
Điển hình như cái bài VIOS của bác Lơ lâu quá òi, nay lại mới tinh (trong cái box Toy á)
Ý em là vậy chỉ mong 4rum luôn mới và sạch đẹp!

Hạng B2
26/1/05
317
7
18
Vung Tau
emoi.shows.it
RE: Góp ý tí về đề tài cũ

và em xin góp vài ý kiến. nhựng bài hay và bài trả lời good,xoa bỏ nhựng bài trả lời tùm lum và khoá lại để lưu lại cho mọi người đọc.đó là những topic lâu đời hẵng áp dụng.
5 tháng chôi wua,ta cần lưu lại những gì hay và xoá bỏ những gì ko hay và ko liên wuan nhiều,cần lược bỏ bớt.

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.382
113
RE: Góp ý tí về đề tài cũ

Trích đoạn: puma.com

Gởi các bác BQT nhé:
Em thấy có 1 số chủ đề rất cũ, nhưng vì có 1 số Mem mới vào nên không biết thế là lôi ra, trả lời nhiếu khi trớt quớt bởi vì lâu quá rồi. Vậy em có đề nghị này:
1. Nếu là bài cũ nhưng chuyên về kinh nghiệm, kỹ thuật thì các bác nếu có thể thì cho em nó 1 cái xì tích
2. Những bài cũ không bao hàm ý trên thì khoá lại (vẫn vào xem bình thường nhưng không post reply được)
Ngoài ra nếu nhiều chủ đề về kỹ thuật, kinh nghiệm quá nếu dán đầy sẽ không đẹp mắt thì các bác có thể tập hợp em nó lại (liên kết lại những cái liên quan), hay đưa nó vào "Thư Viện OS" cũng được ạ!
Điển hình như cái bài VIOS của bác Lơ lâu quá òi, nay lại mới tinh (trong cái box Toy á)
Ý em là vậy chỉ mong 4rum luôn mới và sạch đẹp!

Góp ý này của bác có thể giải quyết bằng cách lập Mục lục tham khảo. Tuy nhiên, việc này hơi mất thời gian nên hiện mới tiến hành được ở một số chuyên mục. Các chuyên mục còn lại sẽ được ban điều hành sắp xếp thời gian để hoàn thành trong thời gian tới.

Rất cám ơn góp ý của bác!