Hạng F
28/8/19
6.697
11.385
113
Palm Beach, Florida, US
chuyện tâm linh ở xứ vịt mà méo chịu tin.
Tâm linh nói rồi ko thể cạnh tranh bằng mồm được, xứ này nó khác "mẫu quốc" bịp được thiên hạ. Xứ này giá xe china mà tầm 600 trở lên là xác định cmn chỉ có ngồi chơi xơi nước hút thuốc lào thôi mí đứa.
Con xe 500T đến cả tỷ, cả 1 gia tài ko phải ai cũng có mà mua con xe mẫu quốc nó phiền đủ thứ.
Về nhà, vợ ko chửi thì con cũng chửi. Ra đường thì thiên hạ chửi.
Đi sửa xe thì garage chửi. Tìm ĐL ko ra thì tự chửi...
Nói chung là phiền!

Hạng B2
24/6/17
418
676
93
46
Chơi lớn tặng mấy ông autodaily, trắng auto, xe hay.... Các kiểu chạy vòng vòng cho thấy ở trên đường, rồi người ta thấy nhiều xe chạy rồi, người ta mới quan tâm. Mấy ông review ca ngợi tít tận núi tà lơn nên không thấy xe chạy ngoài đường.

Hạng D
1/4/15
1.217
2.243
113
Theo ae thì giảm 300 còn 800 ko có ý nghĩa gì, chơi lớn giảm 800 còn 300 sẽ đắt như tôm tươi, giết hết các phân khúc, kiểu hongda ngày xưa :D

Hạng D
9/1/15
2.583
3.878
113
40
Con xe 500T đến cả tỷ, cả 1 gia tài ko phải ai cũng có mà mua con xe mẫu quốc nó phiền đủ thứ.
Về nhà, vợ ko chửi thì con cũng chửi. Ra đường thì thiên hạ chửi.
Đi sửa xe thì garage chửi. Tìm ĐL ko ra thì tự chửi...
Nói chung là phiền!
Bác thiếu : lên diên đàn các oser chủi như mọi nữa.

3/10/23
8
4
3
40
Làm KD ở VN nên dùng sản phẩm ngon bổ rẻ mà bán. Thương hiệu chưa có tên tuổi ở VN thì không thể làm mạnh được . Nếu sang Trung Quốc thì đúng là đi đâu cũng thấy Haval, em sang lần nào cũng ngồi toàn xe nội địa của họ. Nói chung xe TQ giờ rất ok nhưng giá bên đó tính ra tiền việt khoảng 240T-400T thôi không cao. Sang thái lan thấy BYD và Haval đầy đường do là người Thái không ghét hàng TQ như người việt và bên đó toàn đi xe của nhật nên khi các hãng TQ sang thì dân mua xe TQ thấy ngon hơn hẳn xe của Nhật về độ êm ái cũng như trang bị. Ở VN thì dân mình chuộng xe Hàn vì độ êm ái và nhiều tính năng. Xe TQ sang vn sẽ bị kỳ thị và cạnh tranh với xe Hàn. Về chất lượng em chắc chắn xe TQ giờ ngon hơn hẳn xe hàn vì giờ ở TQ toàn dùng xe nội địa và em cũng ngồi nhiều nên cảm nhận vậy ( trước em toàn mua xe nhật sau này chuyển sang xe hàn hết). nói chung giá bán xe TQ nên tầm 700 trở lên thì sẽ bán được chứ giá này khó lắm

Hạng D
16/11/20
2.647
7.901
113
37
Hỏi ngu tí lỡ mua chiếc hybrid sang chảnh này về chạy mấy năm xong tới lúc thời điểm cần thay pin thì showroom do hoạt động kém hiệu quả nên đóng cửa thì các pháp sư VN có chế pin thay cho chiếc xe này được không nhỉ, xe xăng còn xài ké cái này cái kia được chứ pin hybrid thì thế nào nhỉ ??

Hạng D
24/2/20
4.489
7.416
113
37
Hỏi ngu tí lỡ mua chiếc hybrid sang chảnh này về chạy mấy năm xong tới lúc thời điểm cần thay pin thì showroom do hoạt động kém hiệu quả nên đóng cửa thì các pháp sư VN có chế pin thay cho chiếc xe này được không nhỉ, xe xăng còn xài ké cái này cái kia được chứ pin hybrid thì thế nào nhỉ ??
Sao bác lại suy nghĩ tiêu cực như thế ?:)