Hạng B2
7/10/04
172
0
16
Sài Gòn
RE: Hình ảnh SFC SG offline tối chủ nhật 21/09/2008

Trích đoạn: LaiPhu

Trích đoạn: Meo_ngo

@magnus :còn mấy tấm tăng 2 Bác post lên đi cho đủ bộ,ảnh đẹp và thú vị wá, Bác Hùng tiếp tục phát huy nhá..;)

Tăng 2 các bác đừng post ảnh nha!

Mấy tấm hình đó em xóa trong máy của em rồi Bác ạ, Hoàn toàn yên tâm!

Hạng C
17/1/08
664
141
43
53
Tp. Hồ Chí Minh

Thằng cha này chắc uống cũng đến ...10 chai rồi ấy nhỉ, hình như đang suy ngẫm cái sự đời... giá mà có cái điếu cày gác trên vai nữa là còn trông giống ...bố vợ nữa,,:D:D:D:D

Hạng C
17/1/08
664
141
43
53
Tp. Hồ Chí Minh

Resend:

bác giaochi (CAPAT của SFC SG)

Thằng cha này chắc uống cũng đến ...10 chai rồi ấy nhỉ, hình như đang suy ngẫm cái sự đời... giá mà có cái điếu cày gác trên vai nữa là còn trông giống ...bố vợ nữa,,

Hạng C
20/11/07
529
0
16

Sao hok thấy Bác chevol lên tiếng nhỉ? Chắc là mới tỉnh giấc nồng:D:D:D

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48

cảm ơn các bác đã post hình kịp thời! còn cái vụ tăng hai đề nghị các bác " từ từ tí nhé" phải được kiểm duyệt trước khi công bố. Cảm ơn bac " Anhhungxalo" nhiều đã đưa về nhà chu đáo , bây giờ vẫn còn phê quá, may mà tăng 3 còn làm được bát cháo đùi gà . Sáng nay , mặc dù rất mệt nhưng vẫn phải dây sớm đưa con đi học, xong lên cơ quan ngổi thở ra hơi bia. Hôm qua, cụng ly nhiều quá nên có gì "hơi quậy " thì ae mình bỏ qua nhé.
@Thanhmap! đâu rồi , sao lại dân ae đến tăng hai rồi lặn mất tiêu , đề nghị ae cho ý kiến về vụ " xét xử " Thanhmap về tội " đem con bỏ chợ !". Các bác cho ý kiến nhé.hehe!

Hạng B2
26/6/08
345
7
18
Q.2 - TP.HCM

Trích đoạn: chevol

@Thanhmap! đâu rồi , sao lại dân ae đến tăng hai rồi lặn mất tiêu , đề nghị ae cho ý kiến về vụ " xét xử " Thanhmap về tội " đem con bỏ chợ !". Các bác cho ý kiến nhé.hehe!
Em đề nghị phạt 1 châu tương tự..!

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53

:mad: em xin báo cáo là hôm qua lúc em về cất xe vì sợ về trễ quá ông bảo vệ ngủ mất công kêu ổng dậy, :( trên đường về em lỡ vượt có 2 cái đèn đỏ àh mà thằng áo vàng ở đâu nó chạy tới ... em vô nói chuyện với nó trên tinh thần rượu bia nên nó xin em luôn mấy trăm em cũng hông nhớ nữa:(:(:( các bác tha lỗi, em cũng hông biết số đt bác chevol hay của bác nào còn đang tăng 2 nên hông gọi được. huhuhu, nhưng mà lần sau sẽ nhiệt tình dẫn đến 1 chỗ khác cũng gần giống chỗ đó hoặc level cao hơn :D:D
@magnus: bác pm cho em số của em í đi bác, hehehe, vô đó ae zô chăm phần chăm tập thể mà bác cứ zô với em í hoài kekeke