Hạng B1
28/5/08
93
3
8
Tp. Ho Chi Minh
RE: Hình ảnh SFC SG offline tối chủ nhật 21/09/2008

Sáng hôm ấy đưa bà cả đi chơi, gặp 1 cái đám ma đi ngang qua, bà cả bảo "Hôm nay... hên" :D. Gần cả ngày em với vợ 2 ra sức o bế vợ cả, kể cũng không phí công ;);). Rồi hên nữa được off cùng các bác đến hết các tăng luôn, quá mãn nguyện! Vậy mà... cái thằng bảo vệ chỗ ấy nó mới vào nghề hay sao ấy làm xước hết cả má bên trái vợ 2 em, giờ phải mất công đưa "bả" đi thẩm mỹ rùi :( :( :(. Các bác hôm nào họp chung thẩm bác thanhmap thì cho em ké tí "ăn vạ" vụ này với nhá. Keke

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Trích đoạn: Hungthanxalo
Sáng hôm ấy đưa bà cả đi chơi, gặp 1 cái đám ma đi ngang qua, bà cả bảo "Hôm nay... hên" :D. Gần cả ngày em với vợ 2 ra sức o bế vợ cả, kể cũng không phí công ;);). Rồi hên nữa được off cùng các bác đến hết các tăng luôn, quá mãn nguyện! Vậy mà... cái thằng bảo vệ chỗ ấy nó mới vào nghề hay sao ấy làm xước hết cả má bên trái vợ 2 em, giờ phải mất công đưa "bả" đi thẩm mỹ rùi :( :( :(. Các bác hôm nào họp chung thẩm bác thanhmap thì cho em ké tí "ăn vạ" vụ này với nhá. Keke
Vụ "đem con bỏ chợ" của bác Thanhmap@ đang đợi kết quả điều tra cuối cùng của Ban chuyên án SFC, và bác Chevol@ sẽ ra công bố về hình thức xử lý! Chắc cũng phải 1 con heo rừng nữa quá... kaka!

Hạng C
17/1/08
664
141
43
53
Tp. Hồ Chí Minh

Nhân tiện hỏi các bác, nếu xe bị trầy xước giống như bác Hungthanxalo thì tút ở đâu nhỉ, có bác nào làm 3 cái vụ này rồi vui lòng cho biết đ/c uy tín đi. Tks các bác.

Hạng B2
26/6/08
345
7
18
Q.2 - TP.HCM

Nếu trầy ít thì cứ wa Gara của Muakskisses làm,cũng ok lém,chi phí cũng rẻ nữa,hôm trước em có làm 1 lần rùi..chính giám đốc làm lun mới đã chứ..:D

Hạng C
17/1/08
664
141
43
53
Tp. Hồ Chí Minh

@Muakskisses : Không bác ạ. Tối chủ nhật bị Honda cào 1 vết khá sâu bên cửa lái, pát kg hết-để nguyên cũng chẳng sao nhưng cứ nhìn thấy là ngứa mắt...

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Trích đoạn: Meo_ngo
Nếu trầy ít thì cứ wa Gara của Muakskisses làm,cũng ok lém,chi phí cũng rẻ nữa,hôm trước em có làm 1 lần rùi..chính giám đốc làm lun mới đã chứ..:D

Cái cậu này... :D:D:D

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Trích đoạn: Giaochi
@Muakskisses : Không bác ạ. Tối chủ nhật bị Honda cào 1 vết khá sâu bên cửa lái, pát kg hết-để nguyên cũng chẳng sao nhưng cứ nhìn thấy là ngứa mắt...
Hôm nào bác rãnh, alo em, em đưa bác đi làm, nếu chỉ sơm dặm tút thì sáng làm chiều lấy, nếu phải làm đồng thì hôm nay làm mai lấy!

Hạng B1
28/5/08
93
3
8
Tp. Ho Chi Minh

Xe em lấy của Hyundai Motor Nam Việt nên em đem ra đấy cho nó làm bảo hiểm. Nghe bác soirung nói làm ở đấy cũng tốt lắm, sơn (chắc là của hãng) cũng giống màu luôn. Chỉ có điều không biết giá rổ cho những xe không thuộc của hãng bán thì vào đấy nó cứa có ngọt không

Hạng C
17/1/08
664
141
43
53
Tp. Hồ Chí Minh

@Muakskisses : okelar- Chỉ có dặm sơn thôi mà . Tks bác.
@Hungthanxalo : Cái xưởng Sevice của HDV nó nằm ở đâu vậy bác có phải ở gần cầu Gò Dưa không..?