Hạng C
20/11/07
529
0
16
RE: Hình ảnh SFC SG offline tối chủ nhật 21/09/2008

Giaochi@: Xưởng nằm ở QL13 gần đối diện với cân Nhơn Hòa đó Bác, cũng dễ tìm lém.

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53

Trích đoạn: muakskisses

Trích đoạn: Hungthanxalo
Sáng hôm ấy đưa bà cả đi chơi, gặp 1 cái đám ma đi ngang qua, bà cả bảo "Hôm nay... hên" :D. Gần cả ngày em với vợ 2 ra sức o bế vợ cả, kể cũng không phí công ;);). Rồi hên nữa được off cùng các bác đến hết các tăng luôn, quá mãn nguyện! Vậy mà... cái thằng bảo vệ chỗ ấy nó mới vào nghề hay sao ấy làm xước hết cả má bên trái vợ 2 em, giờ phải mất công đưa "bả" đi thẩm mỹ rùi :( :( :(. Các bác hôm nào họp chung thẩm bác thanhmap thì cho em ké tí "ăn vạ" vụ này với nhá. Keke
Vụ "đem con bỏ chợ" của bác Thanhmap@ đang đợi kết quả điều tra cuối cùng của Ban chuyên án SFC, và bác Chevol@ sẽ ra công bố về hình thức xử lý! Chắc cũng phải 1 con heo rừng nữa quá... kaka!
hix, tối đó em bị tụi bồ câu đại bàng nó thổi mờ :(:(:( huhu, nhưng mà nghĩ chắc cũng phải vô đó tăng nữa quá, phải hông bác hungthanxalo :D, hay zo quán "ôm chai" cũng được :D

Hạng D
2/11/07
2.551
5
38
53

@soirung : Lâu quá không gặp bác roài. Nhớ bác quá. Hôm qua bác tới trễ em cũng không thấy bác lun. Thôi đành đợi bác Mua tổ chức off ra mắt chức vụ mới vậy.
Em cũng nhớ bác & đặc biệt rât ấn tượng với quả nick của bác đấy, mà bác ở Q.10/Q.3 sao kô mini-off với người địa phương mà lại lấn sang đến q.2 nhỉ ? :D Xe bác trang bị "đồ chơi" thế nào rồi? Thường sáng t7 bác có rảnh kô em ới bác nhé ?
Cái vụ "ra mắt chức vụ mới" này chắc là hoành tá tràng lắm đâyyyyyy!
Em cũng nôn nao chờ cái vụ này quá, bác Muak đã nhận bàn giao mề-đai rùi, mau chóng chọn ngày lành tháng tốt để rửa đê ê ê.....

Hạng C
17/1/08
664
141
43
53
Tp. Hồ Chí Minh

@:Whitemouse : ...nhưng mà cái cân Nhơn Hòa nó nằm chỗ nào.Đường Kha Vạn Cân chạy ra ngã tư với Ql 13 thì quẹo trái hay phải bác- để biết sau còn đi bảo dưỡng chứ.Tks.

Hạng B2
26/6/08
345
7
18
Q.2 - TP.HCM

Tin nhanh :
Em thấy dân cư SFC ngày càng xôn xao bàn tán vụ xì căng đan "thanhmap đem con bỏ chợ".
Không biết thực hư như thế nào,đề nghị "bị cáo" và các bộ phận chuyên ngành có liên quan đi vào điều tra làm rõ chân tướng, sớm có kết quả để dân cư được yên tâm sinh hoạt.
Củ thể là phải mở 1 phiên tòa xét xử và tuyên án phạt "bị cáo"để AE SFC lấy đó làm gương..;)
Đồng thời Bác Muakskisses sớm có câu trả lời chính thức về việc nhận chức,để hội đồng còn làm lễ ra mắt. Xin hết..!

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53

Trích đoạn: Meo_ngo

Tin nhanh :
Em thấy dân cư SFC ngày càng xôn xao bàn tán vụ xì căng đan "thanhmap đem con bỏ chợ".
Không biết thực hư như thế nào,đề nghị "bị cáo" và các bộ phận chuyên ngành có liên quan đi vào điều tra làm rõ chân tướng, sớm có kết quả để dân cư được yên tâm sinh hoạt.
Củ thể là phải mở 1 phiên tòa xét xử và tuyên án phạt "bị cáo"để AE SFC lấy đó làm gương..;)
Đồng thời Bác Muakskisses sớm có câu trả lời chính thức về việc nhận chức,để hội đồng còn làm lễ ra mắt. Xin hết..!
chài ai, giải thích hoài mà hông chịu nghe gì hết àh :mad: em đâu có đi đánh quả lẻ đâu mà phải xét xử em dữ zạ

Hạng B1
28/5/08
93
3
8
Tp. Ho Chi Minh

@Hungthanxalo : Cái xưởng Sevice của HDV nó nằm ở đâu vậy bác có phải ở gần cầu Gò Dưa không..?
[/quote]

Thưa với bác là cái xưởng của Hyundai Nam việt nằm ở đằng sau showroom của nó luôn. Địa chỉ: Số 1, Đường 2A, KCN Biên Hòa 2, Đồng Nai ạh. Vừa tới cổng vòm KCN2, rẽ trái khoảng 20m là đến.

@thanhmap: Hôm đấy mà bác ở lại cùng anh em đến tăng 3 thì có lẽ bác không gặp bọn bồ câu đại bàng ấy đâu nhỉ :D:D:D.

Hạng C
20/11/07
529
0
16

Giaochi@: Bác đi từ Kha Vạn Cân đến ngã tư Bình Triệu thì rẽ phải ra QL13 thẳng hướng ngã tư Bình Phước đi được một đoạn thì sẽ thấy showroom hyundai Việt Hàn bên trái thì xưởng nằm phía sau showroom luôn.

23/10/06
14.638
5.121
113

Trích đoạn: thanhmap
Trích đoạn: Meo_ngo
Tin nhanh :
chài ai, giải thích hoài mà hông chịu nghe gì hết àh :mad: em đâu có đi đánh quả lẻ đâu mà phải xét xử em dữ zạ

Không có lí do lí chấu chi hết! Đi không thưa về không cáo là có tội rồi! Đề nghi Hội đồng xét xử (Bác Chevol làm chủ tịch Hội đồng xét xử) y án sơ thẩm! Hội thẩm nhân dân Muak có đề xuất gì cho trường hợp này không? À mà quên, hội thẩm nhân dân này cũng vắng mặt không lí do nên .. [8|] đã xử vắng mặt tại chỗ hôm đó luôn rồi!
Chủ tịch Chevol ơi, tuyên án đi chứ![&:]