Hạng B1
22/3/07
77
14
8
Xin chào các bác trong hội công nông, em đang rất muốn tham gia hoi công nông với các bác. Mà em không biết với khoảng 300trai thì em có thể cưới vợ công nông (Hilander) như thế nào? Nếu được các bác có thể tư vấn em cách chọn xem xe như cũ như thế nào?
và nếu được các bác trong hội công nông đi xem xét vợ hai cùng với em thì còn gì bằng
thanks cac bác nha

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
RE: hỏi cưới vợ công nông!!!!

Bác npt ơi, có khách nè :D:D

Khoảng 300 chai (19k) chắc có thể kiếm được em Extreme 2004 chạy rùi. Bác Amatuer có 1 con chắc chất lượng ngon lắm nhưng giá hơi cao đó, bác ráng gạ xem sao. :)

Mà bác ở HN hay TP thế? nếu ở HN muốn chủ tịch đi cùng bác gửi vé vào cho bác npt nhé :D

Hạng D
4/10/04
2.526
702
133
Đà Nẵng

Hilander ra đời 07 giá hạ đó , làm em rin 100% cho nó hoành tráng:D

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.468
2.210
113
48
TP.HCM

Bác goodman nhé, cứ gắp lửa bỏ tay người, hihi... mà nếu có vé đi HN thì em rủ bác đi nhé :)
Cái ông Tuanjla này bận còn hơn tổng thống, chả thấy cafe đâu ;)
Đọc trên Vnexpress thấy giá Hi lander hấp dẫn quá bác ạ, để em đi xem về báo cáo các bác nhé :)
Còn bác Vanhien muốn mua Hi lander cũ thì cứ từ từ, giá xe mới giảm rồi thì xe cũ còn rớt nữa, khi đó chắc 300 chai của bác cũng lượm được em cuối 2004 đầu 2005 đấy :)
Bác amateur bán xe chưa nhỉ? Kiểu này là bác í mệt rồi :(

Hạng B2
26/2/07
401
0
0
18 Nguyen Du - Ha Noi

Các bác ơi!!! em đây, dạo này thông tin ít quá chẳng có gì mới các bác nhẩy....Em vừa biết cái bọn isuzu mới ra Hilander 2007, nhưng em nhìn chẳng có gì thay đổi chẳng có gì mới, chỉ khác mấy chi tiết vớ vẩn, lìu tìu không đáng nói. Em yêu vợ em thật nhưng em thấy cung cách làm ăn của tụi này không chuyên nghiệp đúng không các bác. Chế độ sau bán hàng kém, quảng bá thương hiệu cũng không....em thấy buồn.
Nói là mẫu 2007, nhưng đã ra mẫu mới là phải có cải tiến khắc phục những nhược điểm mà các đời xe trước gặp phải, mẫu mã phải bắt mắt hơn (mặc dù hiện tại em cho là được). Đặc biệt là tiếng ồn của máy. Hôm trước em cùng wawetau đi vào hãng Huyndai, wawetau mua cái Natafe cũng máy dầu nhưng nó đâu có kêu như Isuzu, mà Huyndai là Hàn còn Isuzu là Nhật. Ý kiến của em như vậy liệu có phải không các bác.

Hạng B2
26/2/07
401
0
0
18 Nguyen Du - Ha Noi

Bác NPT và bác Goodman mà được gửi vé ra Hà Nội nhớ hú cho em theo số 0913228993 em sẽ chiêu đãi các bác hoành tráng:D:D:Dvà em cũng có quà cho các bác là cuốn Cẩm nang Tài xế 2007 mà Cty em làm (Em vừa là Giám đốc vừa là thiết kế chính) Quảng cáo như vầy liệu có "nổ" quá không các bác:D:D

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.468
2.210
113
48
TP.HCM

Hehe... chào bác Isuzu 2005, em lưu số bác rồi, anh em mà ra HN thì em hú bác ngay. Còn quà cáp thì bác cho gì em cũng lấy hết :)
Quảng cáo vậy mà nổ gì bác ơi, thua xa TOY nó quảng cáo Innova :D
Isuzu em nghĩ nó chẳng thua Hyundai Santa Fe đâu bác, có điều em nghĩ máy móc của con Hi lander nhà mình nó thế hệ cổ quá nên nó mới gào to như thế thôi. Tội là tội anh em mình thôi. Con Hi lander 2007 này đẹp đấy bác, màu sắc thôi chứ ruột nó thì vẫn thế, nhưng em ấn tượng là giá thôi. Bây giờ thì nó chịu giảm rồi cũng tốt :)

Hạng B1
22/3/07
77
14
8

Bác chủ tịnh npt oi!!! theo bác giá Hilander con có thể giảm được nưã ko ạ. Chứ với mức giảm đó còn thấp lắm. E chỉ hy vọng Hilander con khoảng $26000 là me có thể cưới vợ luôn từ hãng được đó.
Em là thành viên mới ở TP HCM. nêú bưã naò các bác rảnh em rất hân hạnh được mời các bác chầu cafê gọi là ra mắt anh me trong hội. Rất mong được sự chỉ giaó cuả các bác.
Sô fone cuả em là: 0983045675

Tập Lái
22/3/07
1
0
0

Chào cả nhà, em là thành viên mới, vừa cưới được một em Dmax 3.0 MT .. chưa có kinh nghiệm lắm nên rất mong được sự chỉ giáo của các bác !

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.468
2.210
113
48
TP.HCM

Bác Vanhien: Giá xe thấp nhất là chiếc Hi lander Touring 28.160 đô, em nghĩ nó bớt thì cũng thêm khỏang tối đa 1k nữa thôi. Khó mà hơn nữa bác ạ, đúng là nó còn cao nhưng em nó thêm thắt cũng khá: nệm da, DVD, LCD, bệ bước ... con này "bèo" nhất nhưng cũng tương đương với em Vspec Extreme năm ngoái rồi. Để tham khảo bác có thể nhớ lại giá em nó năm ngoái là tầm 34k đấy :). Do vậy em nghĩ nếu bác muốn mua thì tìm đại lý cho giá ngon ngon rồi lụm luôn nhé :)
Bác miki: Welcome bác đến với hội công nông, con Dmax là mơ ước của em đấy bác. Mấy chiếc xe của anh em mình tuy gào to nhưng lành tính, ăn uống ít, nên bác cứ tận hưởng em nó thoải mái đi. Có thông tin gì thì anh em trao đổi thêm nhé :)

Last edited by a moderator: