Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city
xe bác bmw convertible màu xanh đá phải không ?? hình như em hay gặp bác chạy khu đồng khời

Hạng B2
28/9/08
137
0
0
44
vâng nhà em trong sân bay, bác có vào sân bay thì hú em cafe bác nhé,

Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city
ah , nhà em cũng trong sân bay , lúc nãy tầm 7g gặp bác đang lang thang chỗ đường Hậu Giang , phố Hàn Quốc.

Hạng B1
16/2/08
69
0
0
Ho chi minh
hôm trước kẹt xe gạp xe bác canada ở đường NVTroi, xe bác màu đẹp ghê. Còn cái biển số của e cũng hên thôi bác, xe e là chiếc cuoi cùng buổi chiều.
Chắc mấy hôm nữa e độ projector, nhìn đèn màu vàng xấu quá. Em nọ e di Dai loan định mua bộ đèn mà tụi sale nói là new modern nên chưa có, chắc em gắn tam bộ bi của bác khactrung, vài tháng nua e di Japan thi lam luôn bộ zin cho lành.

Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city
tối hôm qua bác carotJR đậu xe ăn KFC trong phú mỹ hưng hả ?? em uống trà sữa bên đường thấy xe bác .
bác tomtran gắn cái bảo vệ gương như vậy không có tác dụng đâu, bác gắn cáp bên trong cho nó đẹp và gọn, bên khanh phong làm khoảng 30 phút là xong . Khi nào bác đi japan mua đèn thì cho em ké 1 bộ với .

Hạng B2
28/9/08
137
0
0
44
chắc em cũng ké 1 bộ quá, bác tomtran có giúp đc anh em ko?

bác canada đi nhiều ghê, đi đâu cũng gặp bác, hôm qua em đang làm bô tai macro thấy có 1 chiếc màu trắng cũng dán nóc đen thay mâm mà vẫn mâm 16"

Hạng C
23/7/07
895
4
18
40
carotJR nói:
chắc em cũng ké 1 bộ quá, bác tomtran có giúp đc anh em ko?

bác canada đi nhiều ghê, đi đâu cũng gặp bác, hôm qua em đang làm bô tai macro thấy có 1 chiếc màu trắng cũng dán nóc đen thay mâm mà vẫn mâm 16"

bữa giờ trong saigon lu bu đủ thứ nên ko có lên hầu mấy bác, cho em sorry. em vừa ra lại mũi né. hôm đó em đi gắn xenon (còn cặp led trên đèn sương mù em làm trong đợt sau, bữa bác trung bận ko làm kip) trong khánh phong gặp 1 nam 1 nữ bên macro nhìn nhìn xe em thì ra là bác carot àh. bác thấy cặp po của em sao? cũng trong macro luôn đấy, nó chém em 3,4 chai. cái bụng và center nó báo em gần 6 chai nữa, bữa em nghe thử thấy ko ấn tượng lắm nên đang suy nghĩ (có người nói lấy bụng zin ra lấy vĩ ra làm nghe cũng phê lắm, đợt sau em vào làm thử xem)
về bộ mâm 16 là vì em đi qua bác thái hưng thử đủ thứ mâm nào là 17, 18 nhưng để vào nhìn cái hộc bánh nó rời quá (đã thế xe màu trắng nên nhìn rời rạc lắm, cuối cùng em làm đại cái mâm 16, vỏ zin, em tính 10 ngàn cây chuối em qua làm bộ vỏ michelin thấp hơn nhìn cho đẹp hơn) bữa em đi dán V-Kool có gặp bác tom81 cũng dán. hix xe em bữa giờ đi gần 2k km rồi...:confused:.....đi bão dưỡng bên cường thanh thấy bên đó ko chuyên nghiệp gì hết, thứ nhất vào xe ko lót ghế (thợ mặc đồ nhớt ko àh) thứ 2 mở capo mà ko lót miếng che 2 bên mép. E thay nhớt nhập và cái lọc bên đó lấy em hơn 1,2k vnd (cũng ko đắt lắm, nếu bác thay nhớt thường thì có 60k/l) cái em trách nữa là thay còn dư nhớt ko đưa lại cho em, vì xe này có 3,6 hay 3,7l àh. vì thế ghét em ko típ cho đồng nào....keke

P/s: cái vietmap em chưa cài, nó báo em tới 490US nếu xài kết hợp với màn hình xe, 340US với cái màn hình bé tẹo của nó.

Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city
em chạy 3 nghìn cây má chả thấy bên Cường Thanh kêu đến bảo dưỡng, mặc dù em mua xe chính hãng Cường Thanh, chắc phải qua bên Dr. Joe thay nhớt motul 100 nghìn VND /1 lít , nhưng lọc nhớt chả biết mua ở đâu.
nhà em trong sân bay bữa bác nào gần ghé vào cafe chơi

Hạng C
23/7/07
895
4
18
40
canadabuon nói:
em chạy 3 nghìn cây má chả thấy bên Cường Thanh kêu đến bảo dưỡng, mặc dù em mua xe chính hãng Cường Thanh, chắc phải qua bên Dr. Joe thay nhớt motul 100 nghìn VND /1 lít , nhưng lọc nhớt chả biết mua ở đâu.
nhà em trong sân bay bữa bác nào gần ghé vào cafe chơi
bên cường thanh nó có loại 60k/l và 190k/l đó bác. e hay đi xa nên chơi loại 190k. cái lọc bên cường thanh nó bán em hơn 200k. mà bác cứ làm thử bên Dr. Joe gì đi, rồi cho a em cảm nhận bên đó. em nghe nói ông này chuyên chọc ngoáy civic nếu được bác hỏi luôn teana có chọc ngoáy lên mã lực ko?:p

Hạng B2
28/9/08
137
0
0
44
bác ah thì ra bác cruise_ngo hehe, mà bác chạy sao mà 2k km rồi, em lấy xe trước bác mà mới chạy có 1k5 km, chắc em cũng phải đi thay nhớt quá, bên Phú Đạt báo giá em tầm khoảng 1tr1 luôn cả lọc, để em qua Phú Đạt làm xem như thế nào em về báo cáo với các bác