South Africa
4/11/06
776
10.645
93
Tôi định mua 1 chiếc Carnival loại 7 chỗ ngồi nhưng không biết giá cả bây giờ là bao nhiêu và nên mua chỗ nào để có xe ngay; nhờ các bác tư vấn giùm; Tôi ở Sài Gòn.
Cảm ơn các bác đã quan tâm đọc bài!

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi
RE: Hỏi giá Kia Carnival

Carnival con này nội thất rộng rãi nhưng bố trí theo đúng kiểu chuyên chở khách, bác mua để kinh doanh chở tây tầu thì tuyệt, còn mua để đi gia đình thì em can bác. Đi cũng được nhưng bố trí giao diện ở taplo không được đẹp và ngon cho lắm, cần số cạnh vô lăng gạt gạt trông chán,chính hôm đoàn OSHN lên Đà Lạt em chạy con này của bác Đò _ ghe rùi, theo em mua Caren máy dầu mà đi ngon bổ rẻ.

Last edited by a moderator:
Hạng C
21/10/07
714
15
18

Cho hỏi pác Nam làm ở đâu mà sử dụng từ Newport. Bác làm ở Công ty Tân Cảng Sài Gòn à?:D:D

South Africa
4/11/06
776
10.645
93

Trích đoạn: monster

Cho hỏi pác Nam làm ở đâu mà sử dụng từ Newport. Bác làm ở Công ty Tân Cảng Sài Gòn à?:D:D
Dạ trước đây em làm TBĐĐ Tân Cảng. Bác ở đâu đấy ạ?

South Africa
4/11/06
776
10.645
93

Trích đoạn: honam

Carnival con này nội thất rộng rãi nhưng bố trí theo đúng kiểu chuyên chở khách, bác mua để kinh doanh chở tây tầu thì tuyệt, còn mua để đi gia đình thì em can bác. Đi cũng được nhưng bố trí giao diện ở taplo không được đẹp và ngon cho lắm, cần số cạnh vô lăng gạt gạt trông chán,chính hôm đoàn OSHN lên Đà Lạt em chạy con này của bác Đò _ ghe rùi, theo em mua Caren máy dầu mà đi ngon bổ rẻ.
Không phải con dodge caravan của bác Đò ghe đâu bác ui; con này là carnival của Kia bác à; Tôi mua cho công ty chứ cá nhân không chơi em này.

Hạng C
21/10/07
714
15
18

thế bây jờ còn làm ở đó ko?mình là khách hàng thôi.

South Africa
4/11/06
776
10.645
93

Trích đoạn: monster

thế bây jờ còn làm ở đó ko?mình là khách hàng thôi.
Dạ mất việc từ 2005 rồi; hiện nay đang ngồi đối diện TC bác à!