hmq confirmed
Hạng D
26/5/08
2.386
2.313
113
HCM
vietnamwcm.wordpress.com
CoopMart ĐTH tại địa chỉ này đang rục rịch dời đi nhưng thông tin về dự án Khu phức hợp Trung tâm Thương mại & Căn hộ tại địa chỉ này thì chưa có gì. Các bác có biết chủ đầu tư hay thông tin gì thêm về dự án không?

Hạng B1
15/7/18
79
98
18
36
Nhà mình sát bên đến 25/9 này coop đinh tiên hoàng đóng cửa (mới đi siêu thị lúc chiều các quầy đang dọn dần). Còn thông tin làm gì sau khi đóng thì mình ko rõ lắm.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: thuto1 and hmq
hmq confirmed
Hạng D
26/5/08
2.386
2.313
113
HCM
vietnamwcm.wordpress.com
Sẽ thành Vinhomes đó bác

Chỉ Coopmart, mặt tiền nhỏ, sâu bên trong, thì khômg có vẻ là Vinhome. Nếu gom luôn Tổng CTGT 6, bao gồm Cty XD 710 (bãi xe 127 ĐTH) luôn thì OK.

Nhưng như vậy thì lại ... lo vì không chỉ sắp mất chỗ "đi chợ" mà còn sắp mất chỗ gửi xe rồi. Hây da ...

Biết đâu lại 7000$/m2

Bác rất thích đùa! Vinhome rất biết làm giá nhưng giá này chỉ có thể ở các khu sang chảnh Q1 thôi!

Hạng B1
7/3/15
56
194
38
Nhà mình sát bên đến 25/9 này coop đinh tiên hoàng đóng cửa (mới đi siêu thị lúc chiều các quầy đang dọn dần). Còn thông tin làm gì sau ko đóng thì mình ko rõ lắm.

Bác biết con Coop dời đi đâu ko hay dẹp luôn vậy..
Mất chỗ đi chợ T.T

• Like
Reactions: hmq
Hạng B1
15/7/18
79
98
18
36
Bác biết con Coop dời đi đâu ko hay dẹp luôn vậy..
Mất chỗ đi chợ T.T
Theo mình tìm hiểu thì coop dth sẽ bỏ hẵn chứ không dời sang địa điểm khác, nếu coop này bỏ thì sẽ có chủ đầu tư khác nhảy vào nhiều khi còn hoành tráng hơn.

• Like
Reactions: hmq