Hạng C
28/6/12
520
22.129
93
Mình thấy nghề chọn người thôi, chớ mình học Kinh Tế ra đi rửa xe ở Bến Xe cũng ổn, ngày nào cũng tiếp xúc mới mặt rô, Tí Đen Tí Trắng, có sao đâu. Thu nhập rửa xe cũng đủ sống nữa

Hạng D
13/8/07
1.546
4.027
113
Vậy là chưa đi họp phụ huynh cho nó bao giờ? Khoán trắng cho má nó?
Thường thì giáo viên chủ nhiệm sẽ định hướng cho mấy đứa nhỏ nên chọn trường nào hợp khả năng ... chứ muốn vô các trường điểm thì điểm các môn tổ hợp học hàng ngày phải 9,10 ... chứ 7,8 thì FPT thẳng tiến @truc.le nhỉ
Em xin lỗi chớ gvcn biết gì về các ngành mà tư vấn?

• Like
Reactions: anhbocau
Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
93.869
113
Mình thấy nghề chọn người thôi, chớ mình học Kinh Tế ra đi rửa xe ở Bến Xe cũng ổn, ngày nào cũng tiếp xúc mới mặt rô, Tí Đen Tí Trắng, có sao đâu. Thu nhập rửa xe cũng đủ sống nữa
Bọn Bách Khoa nó chế máy rửa xe tự động tranh chỗ của anh thì anh ra chém bọn nó à? :D

• Haha
Reactions: ck07ctm
18/9/04
3.594
93.869
113
Anh có thấy cái máy rửa xe tự động nào mà bọn BK chế ra mà nên hồn ko?
Mấy năm nữa, bọn nó sẽ làm cái máy trông hoành tráng rồi thuê anh chui vào trong đó rửa xe là được chứ gì! :D

Hạng C
28/6/12
520
22.129
93
Mấy năm nữa, bọn nó sẽ làm cái máy trông hoành tráng rồi thuê anh chui vào trong đó rửa xe là được chứ gì! :D
Sao câu trên câu dưới đá nhau vậy Sếp, đã máy rửa xe tự động mà còn thuê người rửa, chính sếp cũng ko tin bọn BK làm được phải ko?

18/9/04
3.594
93.869
113
Sao câu trên câu dưới đá nhau vậy Sếp, đã máy rửa xe tự động mà còn thuê người rửa, chính sếp cũng ko tin bọn BK làm được phải ko?
Thì đã bảo bọn Bách Khoa nó dốt mà! Nó khôn hơn thì đã làm kiểu tớ gợi ý rồi! :D

• Haha
  • Angry
Reactions: Huboss and neiv