Tư Vấn Đầu Tư Hỏi xoáy. Đáp xoay

Cò Đất
22/6/12
5.455
40.030
113
Anh ba cho e hỏi tiềm năng đất Nha Trang. Cách trung tâm Nha Trang 3km. View đồi nhìn về trung tâm. Vị trí này đáng đầu tư không? Tầm nhìn trong 3 năm tới.
Tớ ko rành Nha Trang bác ui. Đang tính giẫm chân ra đó nè. Thấy suối ngoài đó đẹp thật.

• Like
Reactions: cavoicafe
Tập Lái
26/10/18
30
10.206
85
hi bác Ba, bác cho em xin nhận xét về chủ đầu tư dự án An Thiên Lý ạ. Liệu có tốt và đáng để mình mua để ở không? Em vẫn băn khoăn về vấn đề pháp lý

Ngoài ra, tài chính 700-800tr thì có thể đầu tư Nhơn Trạch hoặc vungf ven nào không ạ? em cám ơn bác nhiều

Cò Đất
22/6/12
5.455
40.030
113
hi bác Ba, bác cho em xin nhận xét về chủ đầu tư dự án An Thiên Lý ạ. Liệu có tốt và đáng để mình mua để ở không? Em vẫn băn khoăn về vấn đề pháp lý

Ngoài ra, tài chính 700-800tr thì có thể đầu tư Nhơn Trạch hoặc vungf ven nào không ạ? em cám ơn bác nhiều
Về cđt nghe đâu tham lam lắm, thu phí vô tội vạ gì gì đó. Cái này hỏi cư dân sống trong đó sẽ rõ nhất. Về pháp lý ra sổ tên cty, xây nhà hoàn công ra sổ riêng cá nhân. Nhưng nghe đâu vẫn chưa ai ra sổ đc tên cá nhân.
7-800 vùng ven LA, ĐN, BRVR, Nhơn Trạcg chắc cũng có nhưng phải săn lùng.

• Love
Reactions: Maybenotme
Cò Đất
22/6/12
5.455
40.030
113
Anh ơi anh ới anh ời @Ba Văn , anh tư vấn cho em với ạ. Đầu tư đất Biên Hòa thì nên mua khu vực nào lợi nhuận tốt, thanh khoản cao với tài chính 2 tỷ đổ lại ạ?
Nói chứ, Biên Hoà thì em nghiên cứu khu Tam Phước đi. Đường nhựa to, nền đẹp, liền kề khu công nghiệp, sổ cầm chân.

• Love
Reactions: Lolita
Hạng C
21/7/20
881
11.431
93
Dear bác @Ba Văn
Thấy được 1 lô đất mặt tiền khu Bưng Ông Thoàn (hình trong attachment) đang rao với mức 50tr/m2. Lô đất có bờ ngang 1x, dài 2x. Bị lộ giới BOT 30m -> cắt mặt tiền khoảng < 110m2.
Trục này có dự án nào để phát triển theo, mở rộng đường, và sáng trong vòng 3-5 năm không ạ ?
Ngoài ra mặt tiền đường số 6 Bình Trưng Tây, mặt tiền giá 6xtr/m2 có đáng đầu tư để mang lại lợi nhuận trong 3-5 năm không ạ? Bị lộ giới mặt tiền < 10m2.
Thanks bác,

Attachments