Thảo Luận Chung Hôm nay đi thi sát hạch

Hạng B2
2/3/07
208
0
0
45
ngoại ô tp HCM
RE: Hôm nay đi thi sát hạch

em học ở trường Cửu Long, lúc thi ở Củ Chi cũng cúng hết 2 xị ở bài thi chạy đường trường. không hiểu nổi, bó tay

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY

Trích đoạn: zazxs2002

Em cũng đang học nhưng chưa chạy hình, lúc đầu cũng tự tin lắm sau khi đọc bài của các bác cũng thấy run run[8D]

Bác có thể tìm đọc lại bài em ở trên có quote cái link qua bài "kinh nghiệm đi thi .." đó .
Sau đó chắc bác sẽ tự tin hơn khi thực hành chạy sa hình .

@all : nếu các bác đã đăng ký học qua TT nào đó thì bên TT họ sẽ thu xếp vụ chạy đường trường .
Tuy nhiên khoản "phí" là 100k chỉ thu khi bác nào đã qua bài thi thực hành sa hình với xe cảm ứng .
Yên tâm là ai cũng sẽ đậu bài này với điểm số 16/20 :).
Các bác cứ tập trung vào bài thi thực hành sa hình thôi .

Tập Lái
9/3/07
44
0
0

@rosy1910: Hổng cùng rồi bác ơi, em thi ở bên trường Âu Lạc bên Bắc Ninh cơ. Lại hoãn thi đến 11/3 mới tổ chức thi. Chủ Nhật này mới sang đó thuê xe chíp để mấy tiếng dợt xem mình có qua không, lo phết đấy.

Thi xong, bác lên đây cho em tí kinh nghiệm nhé. Chúc bác thành công.

Tập Lái
31/1/07
9
0
0

Lúc trước em đi học có chụp hình lúc đó em để tóc hơi dài :) tại em thần tượng ca sĩ Minh Thuận nên :D sau này gần tới ngày thi cảm thấy ngứa ngứa nên đi cắt đầu đinh luôn :D vô phòng thi mà mấy anh mấy chị bên sát hạch bu lại xem em giống như sinh vật lạ vậy, sau khi các anh các chị xem xét xong thì có ý kiến với ông thầy của em là nhìn mặt thằng này không giống trong hình, cũng may là họ cũng thông qua xém nữa không được thi :( hix..... lần nữa sau khi có bằng em bị xxx vịnh vì tội không thắt dzây an toàn, xxx nhìn qua cái bằng của em rùi nhìn cái mặt của em rùi trả lại bằng và phán bằng này không phải của anh hixxxx.......:mad::( ...... em phải trình CMT thì xxx mới chịu nhưng cũng còn lườm em dzữ lắm :( sock quá không biết sau này đi đổi bằng có bị làm khó gì không nữa hix........

Hạng D
25/11/07
1.116
0
0
43
Irac

chúc mừng bác nhá, chúc bác lái xe an toàn nữa

Hạng D
28/6/07
2.811
1.912
113

Trích đoạn: lhk

Trích đoạn: 8below

Trích đoạn: beden

chuẩn bị 3 xị thi phần chạy ngoài đường nhé bác...............nếu bác học ở vihempic........:(
vinhempic là ở đâu mà xơi giày xơi luôn tất thế bác? vụ chạy đường trường vui thì bồi dưỡng lão giám khảo 100k là nhiều, còn kg vui miễn luôn vẫn được, hà cớ gì mất đến 3 lít? :mad:
Chuyện này là chinh xác. Bản thân em đã học trừơng Vinhempic (Nguyễn Oanh, Gò Vấp) khi thi đường trừơng đã đóng 300K cho thầy! Học viên ở trừơng này chỉ được ra đường trừơng có 3,4 lần thôi, nếu kô đóng tiền thì làm sao tự tin được
trường vihempic mà bác kgông biết hả_lúc đầu em tưởng 1 xị thì ra mình nghe lầm_chúng nó đớp tới 3 xị_em nhẩm tính khoá của em khoảng gần 600 người thì các tính hộ em nhé
...................nhớ tránh xa trường này..............:mad:

Hạng F
13/1/06
13.891
35.970
113

Nhưng học lái ở trường này yên tâm: Toàn học với xe tải :D

Tập Lái
28/2/08
46
1
0

Báo cáo các bác là tình hình sáng nay em cũng vừa thi xong! Pass nhẹ nhàng! Bí quyết của em là: Bình tĩnh, tự tin, và chiến thắng!;)
Em đi xe số 5, hixx,vì em chạy đợt đầu tiên nên chả bít hum nay nó có giở chứng ko! Lúc lên cầu, dừng lại xong nhả côn ra, nó hơi íu, nên lên ko nổi, mà em nhả côn còn hơi ít nên nó có cảm giác như mún tuột xuống, làm cho nó 1 fát ga y như F1, bật lên lun:D Mí xe như 14, 12 nhả côn là nó chạy wa lun, chả fải đạp ga, hixx, xe mới có khác! Lúc em ngồi ở nhà chờ, có tới 2-3 bác bị tuột dốc, trong đó có 1 đứa chạy xe 12, chắc em nó run wá, vì là nữ, thấy mà teo chuym. Vừa lên xe là em làm 1 cục Cool Air, cảm giác lên mây:D

Lúc em dợt xe, thấy cần số của nó cũng k tới nỗi nào, vậy mà trc khi thi, nghe mí ng khác bảo cần số của thằng này là siu chuối, và nó là siu yếu, nghe cũng hơi run run, nhưng mà hum trc đó thấy chạy vẫn ok nên quyết định chọn nó lun! Vào thi, tới lúc de vào nhà xe mới thắm thía, mốc mãi mà nó chả vào đc số de, loay hoay mốc số ko cũng mất vài chục giây! Các bác đi sau nhớ cạch thằng này ra nhé, nếu có dính nó thì cũng từ từ mà tìm cách trả số, ko fải lo hết thời gian!

Vài bữa nữa là có bằng, lúc đó chắc cũng thuê xe vi vu đc:D