Hạng D
25/6/09
4.786
697
113
Logo & Avatar
LK nói:
Tay XXX này muốn thịt người ko thuộc luật, hay run & dễ dàng...đưa để được đi, nên khi gặp người cứng chút về luật giao thông, về giao tiếp, dứt khoát làm rõ đúng sai, quan điểm...dứt khoát ko đưa giấy tờ trước cho đến khi nhận được câu xác định : đây là kiểm tra giấy tờ hay ngừng xe vì lỗi? là XXX cho đi.
Trường hợp này ko cần & ko nên nói câu cám ơn khi giải quyết xong vì mình ko hề sai, nếu gặp phải các bác miền Bắc có thể tay XXX láu cá này đã bị xin câu XIN LỖI rồi :D!
BÁC NÓI TRÚNG .:D

52M
Tập Lái
23/4/11
33
1
8
Chỗ này bác chủ đi đúng. Không có bảng, vạch yêu cầu rẽ phải. Nhưng xxx hay dừng xe bắt lỗi như vậy ở đây. Chỗ này giao cắt nhiều quận và đường ra tỉnh nên xxx dễ kiếm

Hạng D
11/7/11
1.351
477
83
45
xxx tào lao. Hướng Châu Văn Liêm lên cầu Chà Và (khúc ngắn TRƯỚC bùng binh) này không có bảng 411 hay mũi tên kẻ đường.... Chỉ có vạch phân lane. Bác nào yếu bóng vía là bị lụm liền.
CHÚ Ý: Qua bùng binh để hướng ra VVK hoặc từ VVK hướng về bùng binh có mũi tên dưới đường và bản phân làn đầy đủ. Bác nào ko đi đúng bị ngoắc vô là ko cãi đc đâu.

Hạng B2
28/5/13
116
36
28
hên quá bác chủ không bị lụm lúa , Đường này có một khúc thôi và bác chủ chạy đúng rồi. Lần sau có gặp cứ chiến tới cùng.

Hạng D
12/4/12
1.108
161
63
Quách Bạch Long:. nói:
xe rùa 68 nói:
Nếu xxx bắt lỗi đi sai làn đường theo điều 13 luật GTĐB thì đúng .
Điều 13 : Sử dụng làn đường .
1-
2-
3- Phương tiện tham gia giao thông đường bộ di chuyển với tốc độ thấp hơn phải đi về bên phải .
Xe bác là xe con , trong khu vực đông dân cư thuộc nhóm được di chuyển với tốc độ cao nhất mà đường không phân làn thì phải đi làn bên trái .
cái chỗ tốc độ đó xin hỏi bác hiểu nó theo nghĩa gì?Tốc độ tối đa cho phép hay tốc độ tức thời.Theo cá nhân em, bác chủ không sai vì không có biển phân làn thì có thể áp dụng khoảng 1 điều 13.!
Tất nhiên là tốc độ tói đa cho phép rồi , nếu theo tốc độ tức thời của các phương tiện thì từ xe đạp đến 3 hay bốn bánh cứ mạnh ai lấy chạy , chuyển làn loạn xạ thì làm sao an toàn được .

7/12/12
43
6
8
xe rùa 68 nói:
xe rùa 68 nói:
1-
2-
3- Phương tiện tham gia giao thông đường bộ di chuyển với tốc độ thấp hơn phải đi về bên phải .
Xe bác là xe con , trong khu vực đông dân cư thuộc nhóm được di chuyển với tốc độ cao nhất mà đường không phân làn thì phải đi làn bên trái .
cái chỗ tốc độ đó xin hỏi bác hiểu nó theo nghĩa gì?Tốc độ tối đa cho phép hay tốc độ tức thời.Theo cá nhân em, bác chủ không sai vì không có biển phân làn thì có thể áp dụng khoảng 1 điều 13.!
Tất nhiên là tốc độ tói đa cho phép rồi , nếu theo tốc độ tức thời của các phương tiện thì từ xe đạp đến 3 hay bốn bánh cứ mạnh ai lấy chạy , chuyển làn loạn xạ thì làm sao an toàn được .
vậy cho em hỏi cái là xe tải >3.5 tần, xe khác >30 chỗ ngồi với xe rơ móc nó chạy chung với xe 2 bánh hả?Vì tốc độ tối đa cho phép trong đô thị cũng chỉ là 40km/h thôi!

Hạng C
11/10/09
904
732
93
HCM
hdtoan nói:
xxx tào lao. Hướng Châu Văn Liêm lên cầu Chà Và (khúc ngắn TRƯỚC bùng binh) này không có bảng 411 hay mũi tên kẻ đường.... Chỉ có vạch phân lane. Bác nào yếu bóng vía là bị lụm liền.
CHÚ Ý: Qua bùng binh để hướng ra VVK hoặc từ VVK hướng về bùng binh có mũi tên dưới đường và bản phân làn đầy đủ. Bác nào ko đi đúng bị ngoắc vô là ko cãi đc đâu.

Bác này nói đúng 100%.

Chỗ này xxx hay bắt và Em thấy lúc nào cũng có người bị, đa phần xe tỉnh: Xe từ dưới HTLO (có 4 làn) đi lên rẻ phải về Châu Văn Liêm (chỉ được đi và dừng đèn đỏ làn sát bên phải), đi thẳng qua Bùng binh tiếp HTLO (dừng đèn đỏ ở làn thứ 3 từ trong con lươn ra) hoặc quay đầu lên Cầu Chà và (làn 1 và 2 từ con lươn ra). Hướng này có bảng phân làn, vạch kẽ đường rõ ràng.

Hạng D
19/6/12
1.446
7.001
113
công nhận bác xe rua 68 chém kinh thật....hoan ho bac chu da chien dau de khong mat lua

Hạng D
11/7/11
1.351
477
83
45
xe rùa 68 nói:
xe rùa 68 nói:
1-
2-
vậy cho em hỏi cái là xe tải >3.5 tần, xe khác >30 chỗ ngồi với xe rơ móc nó chạy chung với xe 2 bánh hả?Vì tốc độ tối đa cho phép trong đô thị cũng chỉ là 40km/h thôi!
Ông nội Xe rùa 68 quăng lựu đạn xong rồi bỏ chạy mất mịa cả dép rồi QBL ơi.