Hạng D
24/8/11
2.056
121
63
39
Bình Tân
nhoktykan nói:
hên quá bác chủ không bị lụm lúa , Đường này có một khúc thôi và bác chủ chạy đúng rồi. Lần sau có gặp cứ chiến tới cùng.
Ở đời này, khi nào là người ngoài cuộc thì chiến dữ lắm, tới khi cầm vôlăng và bị vịn tự nhiên run à. Trừ khi 1 tuần bị vịn 1 lần.

Hạng D
24/8/11
2.056
121
63
39
Bình Tân
Liembk nói:

Châu văn Liêm 2B đi làn riêng mà. Case của bác chủ thì em chưa biết rõ nên không có ý kiến được. Nhưng em thấy dạo này CSGT quần rất dữ khu vực này đến Cầu Chà và. Các bác chạy xe cẩn thận.
Khúc này là cuối đường Châu Văn Liêm hướng Bưu điện Quận, khi vừa wa rạp Đại Quang, ko có làn riêng nhá bác

Hạng D
24/8/11
2.056
121
63
39
Bình Tân
GDP_2011 nói:
theone1984 nói:

Cái hình elip là bùng binh hay là gì bác ????? Sao bắt buộc quẹo phải khi không có mũi tên chỉ hướng??????
Yes, là bùng binh đó bác, thì Cá Vàng nói bắt buộc wẹo, em cũng lớ ngớ luôn, ko có 411, ko có 412 luôn

Hạng D
12/4/12
1.108
161
63
Em không muốn cái thớt này lại giống thớt xi nhan trên đường cong , đã có thớt nói về tốc độ cao thấp rồi nhưng vẫn có 2 trường phái , vậy ai hiểu thế nào thì tùy thôi . Còn về thớt của bác chủ , vì em ở trường phái căn cứ tốc độ tối đa cho phép nên xe con phải chạy làn trái mới đúng luật , bác nào bảo sai thì cứ chạy theo ý của mình , em chỉ trao đổi thế thôi , chẳng quăng ai cả .

7/12/12
43
6
8
xe rùa 68 nói:
Em không muốn cái thớt này lại giống thớt xi nhan trên đường cong , đã có thớt nói về tốc độ cao thấp rồi nhưng vẫn có 2 trường phái , vậy ai hiểu thế nào thì tùy thôi . Còn về thớt của bác chủ , vì em ở trường phái căn cứ tốc độ tối đa cho phép nên xe con phải chạy làn trái mới đúng luật , bác nào bảo sai thì cứ chạy theo ý của mình , em chỉ trao đổi thế thôi , chẳng quăng ai cả .
ơ không muốn giống thì cũng phải trả lời em cho thỏa đáng chứ nhỉ???

Hạng D
15/12/06
1.708
269
83
TP HCM
hdtoan nói:
xxx tào lao.
#1- Hướng Châu Văn Liêm lên cầu Chà Và (khúc ngắn TRƯỚC bùng binh) này không có bảng 411 hay mũi tên kẻ đường....
#2- Chỉ có vạch phân lane. Bác nào yếu bóng vía là bị lụm liền.
#3- CHÚ Ý: Qua bùng binh để hướng ra VVK hoặc từ VVK hướng về bùng binh có mũi tên dưới đường và bản phân làn đầy đủ. Bác nào ko đi đúng bị ngoắc vô là ko cãi đc đâu.

Minh hoạ phụ bác Hdtoan nhé

Hôm qua em bị thổi, nghi ngờ "lụi", post lên cho các bác bàn.

b:z confirmed
Hạng D
24/11/09
1.129
52
48
nếu vậy thì xxx ở đây bắt bác chủ tầm bậy rồi!

Hạng D
16/11/09
1.997
635
113
Bác chủ bị lụi, nhưng bác và bạn bác tỉnh nên không bị lừa. Đường này không phân làn mà.
Theo luật, khi xe muốn rẽ về bên nào thì phải từ từ hướng về bên đó khi sắp tới nơi đường giao nhau. Cái này cũng được xxx mỗi nơi hiểu một cách, nhất là khi rẽ phải. Nếu bác rẽ trái, bác phải đi làn bên trái.
Bác đi thẳng, thì làn bên trái và làn giữa đều đi được ạ, trừ khi có biển chỉ hướng đi, hoặc có mũi tên chỉ hướng cho từng làn trên mặt đường, trước khi đến nơi đường giao nhau.