Hạng D
5/7/14
2.476
85.640
113
HCMC
Bởi vậy nghe nói là muốn đốt mịa cái showroom nó ...được cái đồ nó bền chưa thấy hư cái gì .. nhưng mấy người mua Ertiga nhập Ấn chay grab chửi ghê lắm.. vì mua phụ tùng kg có .. bà mắc nữa .. nhưng giờ ở ngoài cuzng có bán khá nhiều rồi

Vậy phải cảm ơn mấy anh chạy Grab, Ertiga bào cũng ghê mà :D

• Like
Reactions: quangnguyen19
Hạng C
1/1/19
594
6.930
93
:D Em cảm ơn các anh đã chia sẻ.
Nhưng mà chắc mọi người thường ít để ý tới chi tiết là em có khoản dư 200tr và muốn mua chiếc xe đi lại hàng ngày mà ko cần phải thế chấp 1 tài sản nào.
Với mức tiền đó chỉ có thể chọn các mẫu xe cấp thấp nhất và mua từ hãng để họ hoàn tất các thủ tục gom góp để mình mỗi việc chạy xe về.
Nhà em chạy xe Nhật cũ từ xưa giờ, nên tâm lý người lớn chọn xe Nhật em cũng hiểu.
Em vừa hỏi Toyota Đông SG, giá 450tr cho dịch vụ ra biển tại tỉnh Đ.Tháp, phụ kiện kèm dán film, lót sàn, bọc ghế da, cam de + hành trình.

Anh đi xem và mua Ciaz đi, đừng cãi mình. Chỉ thêm có mấy chục triệu mà Ciaz hơn con Wigo vạn lần. Wigo tởm lắm anh.

Hạng D
5/7/14
2.476
85.640
113
HCMC
Anh đi xem và mua Ciaz đi, đừng cãi mình. Chỉ thêm có mấy chục triệu mà Ciaz hơn con Wigo vạn lần. Wigo tởm lắm anh.

Mua con Ciaz chắc được phục vụ tận răng, dịch vụ sau bán hàng thì cứ theo anh @Huboss

Hạng C
22/12/12
603
6.521
93
Trước mình cũng định mua Brio. Đọc báo nghe nói cảm giác lái tốt nhất hạng A.
Sale đưa xe chạy thử. Qua mấy ngã tư trong phố mình cố ý đi hơi nhanh tí, thấy...niễng niễng. Bỏ luôn.

• Like
Reactions: tenxo
Hạng D
13/1/12
2.672
97.694
113
Vậy phải cảm ơn mấy anh chạy Grab, Ertiga bào cũng ghê mà :D
Cái xe rất xứng với giá tiền ... nhưng phụ tùng và dịch vụ kém ... cuzng mai giờ hàng ngoài có nhiều tha hồ mua

Hạng D
5/7/14
2.476
85.640
113
HCMC
:D Em cảm ơn các anh đã chia sẻ.
Nhưng mà chắc mọi người thường ít để ý tới chi tiết là em có khoản dư 200tr và muốn mua chiếc xe đi lại hàng ngày mà ko cần phải thế chấp 1 tài sản nào.
Với mức tiền đó chỉ có thể chọn các mẫu xe cấp thấp nhất và mua từ hãng để họ hoàn tất các thủ tục gom góp để mình mỗi việc chạy xe về.
Nhà em chạy xe Nhật cũ từ xưa giờ, nên tâm lý người lớn chọn xe Nhật em cũng hiểu.
Em vừa hỏi Toyota Đông SG, giá 450tr cho dịch vụ ra biển tại tỉnh Đ.Tháp, phụ kiện kèm dán film, lót sàn, bọc ghế da, cam de + hành trình.

Anh hỏi nó xem là đi chỗ nào bảo dưỡng cũng được hay phải nhất định vô Toy Đông SG để bảo dưỡng?

• Love
Reactions: Sweety
Hạng B2
1/6/11
234
2.455
103
Con nầy băng sau với cái cốp rộng vãi đái ... nếu kg quan tâm thương hiệu thì quất ok... trâu bò lắm , bữa vô thay nhớt .. con nầy chạy grab bào gần 300 ngàn cây vẫn chưa thay gì lớn ngoài vỏ xe nhớt
Anh @rockman bẩu Suzuki bảo dưỡng chung với xe máy và dịch vụ, phụ tùng chán ngán :eek:.
Chả phải vô cớ một thương hiệu lâu năm mà khách mua không chuộng. :cool:
Quên đi.
Cứ Toy với Hòn đá mà mua.
Người lớn cũng ưng cái bụng nhoa. :D