Tập Lái
18/4/06
23
0
3
Bác nào chay con Honda Stream kg? cho học hỏi một ít kinh nghiệm đi:)

Tập Lái
18/4/06
23
0
3
RE: HonDa Stream

Honda Tream 4 bánh, 7 chỗ, 2.0, AT, tôi lấy được khoảng một năm, nói là xe nhập nhưng hình như sx tại Trung Quốc. Nhưng chất lượng rất tuyệt, là em của odyssey. chạy rất được, ăn dứt em PRE và Grandis

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

Trích đoạn: ngungo06

Honda Tream 4 bánh, 7 chỗ, 2.0, AT, tôi lấy được khoảng một năm, nói là xe nhập nhưng hình như sx tại Trung Quốc. Nhưng chất lượng rất tuyệt, là em của odyssey. chạy rất được, ăn dứt em PRE và Grandis
ủa vậy hả bác>? lần trước em nghe bác nào nói máy Stream chỉ có 1.6 là sao nhỉ?[&:] vậy bác đã chạy qua Grandis chưa? nếu đúng như vậy thì em càng kết em này hơn
xe bác có thông số về option không? cho anh em biết với??? xe của bác chắc bác hiểu rõ hơn ai hết
Cám ơn bác trước nhé

Tập Lái
18/4/06
23
0
3

Con Stream máy 2.0, AT, 4 máy, cũng sử dụng công nghệ Vtec như Odyssey và Acord,chạy 100km khoảng 12-14l

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: ngungo06

Ở HN xe này chạy cũng tương đối nhiều. Công nhận là em Stream rất đẹp, nhưng tôi e rằng không gian bên trong cũng chật hẹp như Pre, không được như Grandis đâu. Đặc biệt hàng ghế thứ 3, tôi cũng e rằng lại như Pre!

để em hiền
1/4/05
3.801
93.851
113

Hồi trước em nghe mấy gara rao em này 47k hay 49k gì đó(gần gấp đôi pre).Giá như vậy thì chát quá.Vì em này cũng giống pre thôi chứ đâu so với Grandis được.Mà tầm đó thì có khối sự lựa chọn tốt hơn đấy chứ .