Hạng B2
13/9/06
109
22
18
52
RE: Honda taxi

Trích đoạn: nghingo

Bác Sunnyuk Post hình này, vậy là chơi HDVN rồi - Ra rả nói HONDA TOÀN CẦU là nói không với Taxi - Làm gì được nhau nào. Tháng sau nếu TO giảm giá thì Civic tèo luôn
Ơ thế iem tưởng chỉ HDVN nà không đủ tiêu chuẩn nàm taxi thôi chứ, :Dcoàn lếu HD sản xuất ở bển thì vưỡn chạy taxi đấy thôi [8|]

Hình này chụp ở Thụy sĩ mà các bác...Bên đó taxi chủ yếu là nhiều Mercedes, rồi BMW, dạng vớ vẩn thì có Audi A6, rồi VW Passat, toàn máy diesel là chính. Mấy cái Honda này nghiệp dư thôi, chứ taxi của nó toàn màu vàng nhạt cơ mà (order hãng SX dán nilon toàn bộ xe từ trong nhà máy luôn).

Hạng B1
18/8/06
72
2
0

Các bác xem thường H quá....Hừm. ở VN H còn chạy đc xe ôm chứ lị .:D

Hạng B2
13/9/06
109
22
18
52

Trích đoạn: Pinkyhuynh

Các bác xem thường H quá....Hừm. ở VN H còn chạy đc xe ôm chứ lị .:D
Chết thật chết thật, sơ suất quá sơ suất quá. Ai lại dể Hon da chạy xem ôm bao giờ, HD chứ có phải là c*** đâu! đề nghị HD thu hồi gấp gấp :D:D:D

Tập Lái
4/9/06
9
0
0

Bên nước ngoài Mec và BMW chạy taxi có sao đâu mà các bác bàn luận ghê thế.

Hạng B2
8/4/05
133
0
0
Ha Noi

Con này giống kiểu taxi dù ở VN, thích nó bấm đồng hồ cũng đc không thì mặc cả ko cần đồng hồ luôn. Ảnh bác chụp thấy có cả em Previa bên cạnh kìa. Hồi em sang đấy, đi từ Airport về là đi của hãng gì có hình con Cangooru ,đt toàn 222222 Mer E, máy dầu, ở ngoài nổ kêu to phết, vào trong ngồi êm ru ko có tí ồn ào nào.

Last edited by a moderator: