Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
28/5/15
19
44
13
Công ty này tui quá rành và Tổng Giám Đốc Phạm Lê Tuấn từ thời hàn vi đến nay của ổng tui biết khá rõ.Sale nào có số má hỏi người nhà của ông Tuấn là ông Thanh đã chạy bao nhiêu thuốc mới ok và hạ cánh an toàn bên Điện Lực vậy? Hỏi ông Tuấn sao thằng Tèo đến giờ vẫn làm ăn kém quá vậy và cưới vợ mấy lần luôn vậy? kakaka. Hưng Phát 1 từng ngưng thi công khá lâu nguyên nhân thì tui rõ hơn người ngoài . Hưng Phát 2-3 thì HÊN-XUI và tui đồ rằng giao Hưng Phát 2-3 nhà đẹp long lanh+ chất lượng bằng 70% - 80% nhà mẫu tui đi bằng cái đầu
Nhân thân người khác thì thôi bàn ở đây làm gì bác, họ tốt cũng được, xấu cũng được miễn sao giao nhà đúng hạn & chất lượng là ngon rồi. Còn về độ "long lanh", bằng 80% nhà mẫu là em mãn nguyện rồi ạ :D

Tập Lái
5/4/16
1
5
3
Anh chỉ cần được 80% nhà của @mailoftrung là vênh vênh được rồi. Mình tiểu gia mà nhà được na ná đại gia thì sướng tê rồi, khà khà... Anh đi trốn đây Trung ơi, hic!

• Like
Reactions: mailoftrung
Tập Lái
18/9/13
33
303
53
Có bạn sale nào chọc giận bác hả bác @Crystal
Đâu có sale nào bên Hưng Phát làm tui phật lòng đâu. Ý tui nói tui biết rõ về công ty Hưng Phát lẫn biết rõ nguyên gia đình của Tổng Giám Đốc Phạm Lê Tuấn ra sao thôi. Nói thật mua Hưng Phát 2-3 hồi hộp hơn mua mấy dự án khác.

Tập Lái
5/4/16
1
5
3
Đâu có sale nào bên Hưng Phát làm tui phật lòng đâu. Ý tui nói tui biết rõ về công ty Hưng Phát lẫn biết rõ nguyên gia đình của Tổng Giám Đốc Phạm Lê Tuấn ra sao thôi. Nói thật mua Hưng Phát 2-3 hồi hộp hơn mua mấy dự án khác.
Tệ vậy hả bác? Bác có anh em bạn bè gì dính chấu HP1 hông, kể em nghe chút, nếu không ổn em bỏ của chạy lấy người, bụng em cũng đang đánh lô tô đây. Cảm ơn bác.

Tập Lái
30/7/13
43
34
18
Q.7 TP.HCM
Bác có nhầm không vậy? Tổng là bác Lực? bác Tuấn là GĐ bên mảng bds thôi

Tập Lái
30/7/13
43
34
18
Q.7 TP.HCM
:3dcuoi: thì thời gian sẽ cho biết HLP có uy tín không
Còn cái vụ giám vs tổng. Hình như bác crystar nhầm. Tổng là bác Lực, bác Tuấn chỉ là GĐ bên mảng BĐS thôi. Em cũng không quan tâm đến tiểu sử gia đình người ta lắm, nhân viên bọn em chỉ quan trọng bên HLP có uy tín với khách hàng hay không thôi. HLP còn làm 2 cái Hưng Phát nữa lận: Blue star, Green star nữa

Tập Lái
28/5/15
19
44
13
Ặc, bác Crystal nhẹ tay cho, em nghĩ thế nào cũng đừng nên đưa hình riêng tư nhà người ta lên thế này chứ. Người ta có nợ nần gì bác thì bác cứ tới nhà người ta mà đòi, trên này mong bác & mọi người chỉ thảo luận & cập nhật thông tin Hưng Phát Silver star thôi ạ. Em đã nhờ mod xóa comment trên của bác, không thôi mod xóa luôn topic này mất. Hic.

• Like
Reactions: Wonderhow
Tập Lái
18/9/13
33
303
53
Ặc, bác Crystal nhẹ tay cho, em nghĩ thế nào cũng đừng nên đưa hình riêng tư nhà người ta lên thế này chứ. Người ta có nợ nần gì bác thì bác cứ tới nhà người ta mà đòi, trên này mong bác & mọi người chỉ thảo luận & cập nhật thông tin Hưng Phát Silver star thôi ạ. Em đã nhờ mod xóa comment trên của bác, không thôi mod xóa luôn topic này mất. Hic.

Khổ nỗi công ty và chức sắc của dự án Hưng Phát tui lại biết rõ quá mới chết. Mua dự án Hưng Phát là run hơn mua dự án của chủ đầu tư khác đó nhá. Ngày nào chưa giao nhà thì ngày đó vẫn còn run và để xem họ có thể giao nhà Hưng Phát 2-3 đúng tiến độ xây dựng+ chất lượng công trình+ đẹp hay không hehehe

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: mailoftrung
Status
Không mở trả lời sau này.