Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
28/5/15
19
44
13
Bác mailoftrung mua được căn tầng mấy block nào vậy ạ? Có mấy bác chào giá block C mà nghe giá muốn xỉu luôn, muốn làm hàng xóm của bác cũng không phải dễ rồi :)
Em tầng 12 căn 78.93 m2 block B bác ạ, em mua đợt đầu VAT luôn là 22/m2. Giờ nó hét bác nhiêu thế?
Xung quanh khu đó trong các dự án chấp nhận được công nhận giá thằng này là hạt dẻ nhất :)

Tập Lái
5/4/16
1
5
3
Nếu căn với giá đợt đầu + chênh lệch + VAT và phí bảo trì, tính quân bình đã lên 23.6/m2. Còn giá đợt 3 + tất tần tật thì tới tận 26.2/m2. Em muốn bệnh rồi bác :(

Tập Lái
28/5/15
19
44
13
Wầy, vậy thì hơi chua thiệt :D Khuyên bác tìm hiểu thêm mấy dự án gần đó xem sao (nếu vẫn thích khu này), dù gì thằng này cũng chưa xong móng, bằng chứng là em vẫn chưa ký được HĐMB đây :D

Tập Lái
5/4/16
1
5
3
Nếu không phiền, bác @mailfotrung cho em địa chỉ email của bác, em có chuyện này muốn mật báo với bác. Thanks :)

Hạng B1
2/3/16
65
1.799
118
Hưng Phát ngày mai mở bán dự án mới. Vợ em nhận được giấy mời tham gia. Cứ rủ em đi. Bác nào biết CDT Hưng Phát cho em xin 1 số ý kiến review với. Thanks all.

Tập Lái
28/5/15
19
44
13
Hưng Phát ngày mai mở bán dự án mới. Vợ em nhận được giấy mời tham gia. Cứ rủ em đi. Bác nào biết CDT Hưng Phát cho em xin 1 số ý kiến review với. Thanks all.
Hưng Phát Golden star hả bác? Hưng Phát là cái tên tương đối mới trong ngành BĐS nhưng có uy tín tốt ở dự án đầu tiên - Hưng Phát Lê Văn Lương (Hưng Phát 1): tiến độ bàn giao ổn, chất lượng bàn giao ổn, dân cư tự bầu ban quản lý tòa nhà, tự thương lượng phí quản lý hàng tháng... Hưng Phát bản thân là công ty sản xuất vật liệu xây dựng, có tiếng trong marble và granite. Nay nó mon men qua BĐS nên em nghĩ mấy dự án đầu sẽ làm ăn rất đàng hoàng để lấy uy tín, nhưng sau đó không chắc hehe! Bọn Nova, Phát Đạt... toàn vay ngân hàng với huy động vốn khách hàng để xây dựng, 1 lần 5 7 dự án, trong tình hình ngân hàng siết tín dụng như bây giờ thấy tương lai cũng không xán lạn gì mấy, còn thằng Hưng Phát này hy vọng mấy cái nhà máy đá của nó cứu nổi 1 2 dự án đầu tay...

Tập Lái
30/7/13
43
34
18
Q.7 TP.HCM
Tình hình là cả 2 đều cho giữ chỗ và mở bán cùng thời điểm tuy nhiên đều chưa biết giá chính xác. Mình giữ chỗ Hưng Phát rồi, lúc đó sale nói là 18.5, sáng nay bên Hưng Phát gọi báo giá chính thức là 21.9 :3dcuoigif:

Còn bên Dragon Hill 2 sale nói là 22, không biết giá chính thức là bao nhiêu đây.

Theo các bác các mợ thì nên mua thằng nào, và với số tiền gần 22 thì có cái nào thích hợp nữa không?
:3dcuoi: em Hùng đây anh.
Anh thông cảm cho em, nv nên cũng chỉ tiếp nhận thông tin từ trên đưa xuống để thông báo với khách hàng. Chính xác là 5/5-30/5 sẽ cho khách hàng ký hdmb. Chậm ký hd vì nguyên nhân khách quan. Hầm, móng xong hết từ cuối tháng 3. Đã mời các anh "bên trên" xuống nghiệm thu, ra giấy hoàn công phần móng. Nhưng các anh ấy không chịu nghiệm thu, vì đang đợt bầu cử và Mấy anh cũ nghỉ hết rồi, anh mới không chịu ký vì nguyên nhân " ai cũng biết"

Status
Không mở trả lời sau này.