Tập Lái
25/3/13
7
0
0
xin phép cho em út chào cả hội Innova nhà mình ah!!! em là thành viên mới của Os. xin các anh có gì chỉ giáo thêm cho em út. tên của em là honganhviet. xin cám ơn các bác, các anh........

Tập Lái
25/3/13
7
0
0
Re:Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

em cũng vừa mới mua lại Inn 08. mong các bác, các anh chỉ giáo thêm vì kinh nghiệm của em cũng còn hạn chế lắm. chúc cả hội innova nhà mình thành công và càng ngày phát triển....

Tập Lái
25/3/13
7
0
0

em cũng vừa mới mua lại Inn 08. mong các bác, các anh chỉ giáo thêm vì kinh nghiệm của em cũng còn hạn chế lắm. chúc cả hội innova nhà mình thành công và càng ngày phát triển....

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

Chào 2 bác phuoctinh Inno và honganhviet đến với Innova Club

Tập Lái
25/3/13
7
0
0

phucminh nói:
Chào 2 bác phuoctinh Inno và honganhviet đến với Innova Club
da. chào anh. có gì mong anh chỉ dạy thêm.cám ơn anh trước. khi nào có offline thi xin thông báo dùm em. em rất vui khi đựợc tham gia hội

Tập Lái
25/3/13
7
0
0

grenade nói:
anhlong625 nói:
Vậy xe em vẫn ổn đổ đầy lên được 559 km.
xe em đồng hồ range ko bao h lên được đến con số 559km, thường là 450 km ha là max
cho em hỏi vậy tại sao chiếc inn 08 nhà em khi đổ đầy bình xăng thì khoảng gần 800ngàn. vậy mà chỉ có khoảng 220km (đồng hồ range). vậy tại sao xe bác được tới 559km??????????

Hạng B1
26/9/12
64
7
8
36

bác coi chừng bị lỗi đồng hồ đo range rồi đó.xe em hết xăng đổ đầy lại 1t150 . đồng hồ range 570 km

có bác nào sử dụng nhơt tổng hợp amalie nhập từ usa chưa cho em xin ý kiến. em đinh đổ nhớt này cho em in của em. ko biêt chất lượng thế nào

Hạng B2
21/4/11
418
4
18

các bác đi INN số sàn nhớ đừng ép số ( vận tốc thấp số cao ) thì xe kg bị rung và ù