Hạng F
22/10/09
8.170
31.417
113
Re:Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

duycd nói:
bác coi chừng bị lỗi đồng hồ đo range rồi đó.xe em hết xăng đổ đầy lại 1t150 . đồng hồ range 570 km
chưa bao h xe em đổ xăng mà range lên dc con số này. Ko hiểu sao kỳ quá. Hay là do đồng hồ đời 2006 sẻtting khác mấy đời sau

a,e trong hội inn lưu ý nếu có đi xuống vũng tàu chơi nhớ cẩn thân coi chừng bị bắn tốc độ ở những điểm sau:
1. gần cổng chào tp bà rịa (e mới bị bắn tốc độ chỗ này lúc 6h30 tối thứ 2 vừa rồi. xui ghê.)
2. trên đường về gần tới ngã 3 vũng tàu (cách ngã 3 vũng tàu khoảng 3km. các bác để ý bên fải có 1 chiếc vios màu bạc đậu bên đường e thây có 1 chú công an núp trong xe đang cầm bắn tốc độ. em sẽ update thông tiếp

Hạng B2
3/5/12
125
1
0

bac thu dung MOTUL xem sao
phuoc tinh innova 2012 nói:
chài bác Grenade
bác cho em hỏi. inn sử dụng loại nhớt nào tốt. em cảm ơn bác trưóc

Last edited by a moderator:
Hạng B2
3/5/12
125
1
0
ca nha xin chao bac,chuc bac co nhieu niem vui trenOS
honganhviet nói:
xin phép cho em út chào cả hội Innova nhà mình ah!!! em là thành viên mới của Os. xin các anh có gì chỉ giáo thêm cho em út. tên của em là honganhviet. xin cám ơn các bác, các anh........

Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113
hj các bác !! e có thằng bạn định mua IN V 2009. nó chưa từng chạy xe này, có bác nào ở khu vực an giang đồng tháp. đang chạy IN V hôm nào e mời cafe cho nó moợn chạy thử cho bit cảm giác thế nào...? tks các bác trước nha.

Hạng B2
1/5/10
459
410
63
các bác cho e hỏi mua phụ tùng innova ở đâu giá tốt vậy vô hãng mắc quá
e muốn mua đèn pha và đèn hậu xe innova mà mua loại thường cho rẽ vì xe em đang chạy taxi nên ko cần mua đồ hãng xịn ạ thanks các bác

24/3/10
4.364
3.876
113
emsovo nói:
các bác cho e hỏi mua phụ tùng innova ở đâu giá tốt vậy vô hãng mắc quá
e muốn mua đèn pha và đèn hậu xe innova mà mua loại thường cho rẽ vì xe em đang chạy taxi nên ko cần mua đồ hãng xịn ạ thanks các bác

Hỏi cụ PHONG NGUYỄN, hàng chính hãng, giá mềm.

bác vixi69 có biết nhớt tổng hợp amalie nhập khẩu từ mỹ. nghe nói sử dụng được lắm. em định sử dụng nhớt này cho em inn ko biết có được ko