Hạng B2
6/8/13
121
6
18
Re: Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

Topic này vắng quá hen.

SPL
Hạng B2
30/7/13
191
112
43
Hà Nội
www.facebook.com
Re: Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

vixi69 nói:
Bác chém gió ắc quá à, ngõ Ao sen ông nào chém cũng kinh :))
Kon mụ nào trong InC đấy, có phải mụ Bóp Trym không, về OF bem nick giờ, có thích leo cột điện không :D
Có vấn đề này nhờ các bác tí. Con Ỉn 11 của em mới đi tầm 4,5v gì đó. Em mới lấy lại thôi nên cũng check trong hãng được với lại nhìn xe đoán đi tầm đó mặc dù chủ cũ quay về có 1,2v :( Xe đi không vấn đề có điều hôm qua em đi Thái Nguyên gặp mưa to, gió bão mịt mùng. Lúc về dây curoa réo to quá, em đoán bị vào nước rồi. Em đã thử đổ nước vào dây thì hết kêu nhưng khô nước thì lại kêu tiếp, có phần đỡ hơn thôi. Các bác cho em hỏi cách chữa bệnh này, thuốc giá bao nhiêu, ở HN thì chỗ nào chuẩn, thank các bác.

Hạng B2
21/4/11
418
4
18
estebano nói:
chạy số 5 mà cái cần số cứ kêu lọc cọc là sao hả các bác, bị mòn cái gì ở dưới chăng?
số 5 thì bác phải chạy tốc độ từ 60km/h trở lên nhé sẽ kg kêu gì đâu

Hạng D
22/12/09
3.264
19.766
113
Thái Bình
Lai xe An toan nói:
estebano nói:
chạy số 5 mà cái cần số cứ kêu lọc cọc là sao hả các bác, bị mòn cái gì ở dưới chăng?
số 5 thì bác phải chạy tốc độ từ 60km/h trở lên nhé sẽ kg kêu gì đâu
báo cáo bác em đạp ít nhất 80 mới chuyển số 5 ạ, 60 nó ù không chịu nổi, phá xe. Cần số nó bị rơ cái gì ở dưới nên số 3 và số 5 có tiếng kêu ri ri rất khó chịu, đem vào hãng họ đòi thay luôn cần số mới

Hạng B2
3/5/12
125
1
0

SPL nói:
vixi69 nói:
Bác chém gió ắc quá à, ngõ Ao sen ông nào chém cũng kinh :))
Kon mụ nào trong InC đấy, có phải mụ Bóp Trym không, về OF bem nick giờ, có thích leo cột điện không :D
Có vấn đề này nhờ các bác tí. Con Ỉn 11 của em mới đi tầm 4,5v gì đó. Em mới lấy lại thôi nên cũng check trong hãng được với lại nhìn xe đoán đi tầm đó mặc dù chủ cũ quay về có 1,2v :( Xe đi không vấn đề có điều hôm qua em đi Thái Nguyên gặp mưa to, gió bão mịt mùng. Lúc về dây curoa réo to quá, em đoán bị vào nước rồi. Em đã thử đổ nước vào dây thì hết kêu nhưng khô nước thì lại kêu tiếp, có phần đỡ hơn thôi. Các bác cho em hỏi cách chữa bệnh này, thuốc giá bao nhiêu, ở HN thì chỗ nào chuẩn, thank các bác.
Cụ lói gì yem éo hiểu luôn

Tập Lái
12/8/13
1
0
0

Chaò cả nhà em là MEM mới ... rất mong hội thu nạp và chỉ dẫn.....

cám ơn.

chimanthit777 nói:
SPL nói:
Ngoài này anh em hay gọi là màu...thịt chó bác ạ, xấu thôi rồi. Cái vô lăng thì chán quá, cứng đơ đơ, muốn bấm cái còi thì cứ phải 2 tay hoặc bỏ hẳn tay trái ra mà bấm. Nếu muốn mấy cái điều khiển kiểu đó thì mua cái bộ điều khiển độ bên ngoài về gắn còn hơn.
Nó thiết kế như vậy để hạn chế ta bóp kèn đó bác ơi...xe em mới bị lột 4 cái nẹp hông...huhu...không thèm dán lại luôn, để vậy thấy cũng hay...kekeke...:D
Bác bị lột nẹp hông ở đường nào vậy bác. chia sẻ với a,e để còn đề phòng. chia buồn cùng bác nhé

Hạng D
4/5/07
1.005
107
63
HoChiMinh city

xin các bác thứ lỗi cho em,
em hỏi: có bác nào bán xe Innova không ạ?
nhá máy cho em 090.3841543
cám ơn.

Hạng F
22/10/09
8.170
31.421
113

đời 2011, giá 710 cũ, có giá dữ ta