SPL
Hạng B2
30/7/13
191
112
43
Hà Nội
www.facebook.com
Gắn có sao đâu, đa phần Ỉn đều gắn trên nóc hết mà, cản sau cũng vậy, ngoài HN đăng kiểm đa phần không bắt tháo cản sau, giá nóc kiểu này em chưa thấy ai bảo bắt tháo nhưng cản sau có thể chỗ này chỗ kia làm khó thôi chứ em đi đăng kiểm Morning vẫn lắp bình thường. Chỉ có giá chở hàng bắt trên giá nóc thì em nghĩ là sẽ phải tháo :(
Bác nào đi Ỉn, thích Ỉn thì vào face chém với anh em nhé :D
https://www.facebook.com/groups/621159417973060/

Hạng D
4/5/12
2.319
1.627
113
Thảo Điền, Q2
www.facebook.com
Gắn có sao đâu, đa phần Ỉn đều gắn trên nóc hết mà, cản sau cũng vậy, ngoài HN đăng kiểm đa phần không bắt tháo cản sau, giá nóc kiểu này em chưa thấy ai bảo bắt tháo nhưng cản sau có thể chỗ này chỗ kia làm khó thôi chứ em đi đăng kiểm Morning vẫn lắp bình thường. Chỉ có giá chở hàng bắt trên giá nóc thì em nghĩ là sẽ phải tháo :(
Bác nào đi Ỉn, thích Ỉn thì vào face chém với anh em nhé :D
https://www.facebook.com/groups/621159417973060/
cái group face này hơi đểu

Hạng B1
31/5/12
64
3
8
các bác cho em vào group nhé.
xe e Innova E 2013
em tên Huy (25t) nhà ở an bình, biên hòa
mong muốn giao lưu với các bác và có cái logo otosaigon gắn vào xe
cám ơn các bác

Attachments

SPL
Hạng B2
30/7/13
191
112
43
Hà Nội
www.facebook.com
Group này bác chủ đểu vật, mấy bác khác lên rao bán hàng tùm lum chả sao, em lên giói thiệu tấm lót capô và bán giá cực rẻ cho anh em Innova thì bị bác ý xóa nick khỏi group. Thua luôn
Thế thì bác nhầm nhé, trong Gr em ghi rõ không lập thớt rao bán quảng cáo lung tung, nội quy ghi rõ ràng luôn ở ngay trong phần giới thiệu về Gr, bác nào lập thớt mua bán là em xóa, spam quảng cáo lung tung là em mời ra. Nếu ai cũng lập thớt mua bán quảng cáo thì nó sẽ thành cái chợ lanh tanh bành, bên Gr InC hiện đang như vậy mặc dù ghi rõ là cấm spam quảng cáo, bác nếu là thành viên của OF thì khắc rõ là Gr của OF hiện cấm tiệt quảng cáo, đã block cỡ vài nghìn mem. Nếu bác muốn bán gì, bác cứ PM cho em, em sẽ lập thớt kêu gọi anh em mua cho bác, việc này em cũng đã giúp bác rồi, đó là mua 3c lót capo, em mua 1c và giới thiệu 2 người khác nữa mua, ai hỏi em cũng bảo mua chỗ bác, hiện em cũng đang hỏi mua của bác cái hãm cửa cho xe đó thôi.
Trong Gr cũng có nhiều bác kinh doanh bán hàng chứ không chạy Ỉn, họ có bị đẩy ra đâu, nhưng cứ hễ nhắc đến mua bán đồ gì đó là thế nào cũng có người nhắc đến họ, tại sao vậy bác, bác nên suy xét lại hộ em.Em đi đâu cũng dùng nick SPL, em bị yêu cầu đổi nick Fb nên nó ra tên như vậy, chưa ai kêu em đểu cả, em quan điểm không kinh doanh, lấy hộ giúp đỡ nhau, thêm mấy đồng xăng + điện thoại chứ lấy lãi thì dễ ăn chửi, không lấy gì còn ăn chửi nữa là, không như mấy bác KDCN thì kinh doanh là chuyện kiếm tiền hàng ngày, vậy nên các bác muốn kinh doanh thì cũng nên có nghệ thuật một chút để ai cũng biết mà không cần quảng cáo nhiều. Ví dụ trong Gr cứ nhắc đến mua BH là có nick Nguyen Vu Hai Ha, cứ nhắc đến đồ cho xe có Triều-Denso, nhắc đến chỉnh lốp có bác Hà-Hunter...., vậy tại sao nhắc đến đồ phụ tùng ship từ Thái về lại không có bác, đó là do bác thôi. Em sẽ đưa nick bác ra khỏi danh sách chặn, mời bác vào lại nếu bác muốn, có điều bác vẫn nên đọc nội quy hộ em.
Em tìm nhưng không biết nick bác trên Fb là gì nên không mở chặn được, bác cho em tên nick nhé :(

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: ongdia009