Tập Lái
23/3/15
3
1
3
43
Minh tínhnh trải thảm chop taplo innova 2015, anh Chi nao biet o SG cho nao ( đo, may theo kich thuoc taplop) thi chi dùm. Đã đi xem cac loai thảm may san nen khong thich cho lắm. Xin cảm ơn các Anh Chi.

Hạng D
17/8/09
3.369
31.586
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương
Các tiền bối giúp em cái.....
Số là em có con Innova06, lúc trước em gắn DVD, nhưng đã hư, em tái máy tai chân nên hôm nay rãnh ở nhà tự tháo. Em ko biết em có làm gì hay có tháo gì ko? Nhưng lúc bắt vô lại thì cái CD theo xe lại ko có nguồn và cái đồng hồ option ở trên ( giờ, la bàn,...) nó cũng tắt luôn.
Mấy cao nhân cho em hỏi như vậy có khả năng nó đứt cầu chì hay không ạ. Nếu có cầu chì thì nó nằm ở đâu trong hộp cầu chì.
Em xin cám ơn.

SPL
Hạng B2
30/7/13
191
112
43
Hà Nội
www.facebook.com
Các tiền bối giúp em cái.....
Số là em có con Innova06, lúc trước em gắn DVD, nhưng đã hư, em tái máy tai chân nên hôm nay rãnh ở nhà tự tháo. Em ko biết em có làm gì hay có tháo gì ko? Nhưng lúc bắt vô lại thì cái CD theo xe lại ko có nguồn và cái đồng hồ option ở trên ( giờ, la bàn,...) nó cũng tắt luôn.
Mấy cao nhân cho em hỏi như vậy có khả năng nó đứt cầu chì hay không ạ. Nếu có cầu chì thì nó nằm ở đâu trong hộp cầu chì.
Em xin cám ơn.
Cái đầu không lên là do giắc cắm cấp nguồn cho đầu khác nhau, bác phải ra thợ họ mới biết giắc cắm thế nào, các chân của giắc ra sao, nếu lắp sai dễ chết đầu đĩa lắm, nhẹ thì cũng cháy cầu chì của nó. Còn cái đồng hồ đa năng không lên thì cũng nên ra thợ kiểm tra, cái này trong hãng bán không rẻ đâu

Tập Lái
14/2/14
13
11
3
Có bác nào nhận nhập hay độ cái này hem? Giúp em với cho Toyota Innova 2008

INNOVA CLUB - NƠI TRAO ĐỔI KINH NGHIỆM LÁI XE, NÂNG CẤP, BẢO DƯỠNG VÀ SỬA CHỮA

Hạng B2
1/4/15
134
72
28
41
Xin cam on Bac SPL, Co the cho minh dia chi gara uy tin o Sai gon khong a.
Em là thành viên mới, e mới lấy con Inn J 2007, e mang vào garage trên Thành Thái nâng gầm thấy nhớt nhao chảy từa lưa, làm hết hơn 6 chai, khi mở nắp nhớt thì nhớt máy còn chưa tới 2l, e sợ chủ cũ lun. xe bị xì nhớt ở đầu và đuôi cốt máy, nhớt láp, chảy dầu hộp số, phải rớt máy, may mà chưa rã máy. Em nó là kính quay tay, em muốn lên kính chỉnh điện, bác nào hỗ trợ em với, em dân bảo hiểm, chuyên viên giám định bồi thường xe, sau này có dịp e sẽ hỗ trợ lại. chân thành cảm ơn các bác.

Hạng D
19/10/09
4.898
15.725
113
Tel : 0949999684 .
Em là thành viên mới, e mới lấy con Inn J 2007, e mang vào garage trên Thành Thái nâng gầm thấy nhớt nhao chảy từa lưa, làm hết hơn 6 chai, khi mở nắp nhớt thì nhớt máy còn chưa tới 2l, e sợ chủ cũ lun. xe bị xì nhớt ở đầu và đuôi cốt máy, nhớt láp, chảy dầu hộp số, phải rớt máy, may mà chưa rã máy. Em nó là kính quay tay, em muốn lên kính chỉnh điện, bác nào hỗ trợ em với, em dân bảo hiểm, chuyên viên giám định bồi thường xe, sau này có dịp e sẽ hỗ trợ lại. chân thành cảm ơn các bác.
0913.606.288 .Gọi ông này hỏi đại chổ đi anh.Tên Sang khách hàng của em.Ổng chuyên mua xe taxi về dọn cho thuê.

Hạng B2
1/4/15
134
72
28
41
Hỏi.
Mình mới mua in 2007 cũ.
Mình muốn biết chạy bao nhiêu km thì thay nhớt và lọc nhớ, lọc xăng và lọc gió.
Thanks
mới mua lại thì thay luôn và ngay bác ạ. còn theo em thì cứ thay nhớt là thay lun lọc nhớt. Lọc xăng và gió thì e không dám có ý kiến.